ตารางบอล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ฮัดเดอร์ฟิลด์
01:45
นอตทิงแฮมฟอเรสต์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ทเวนเต้
01:00
โกรนิงเงิน

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Dordrecht
23:45
Jong AZ
Almere City
23:45
Helmond Sport
MVV Maastricht
02:00
TOP Oss
SC Cambuur
02:00
Jong Utrecht

11 บุนเดิสลีกา

แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
01:30
แฟร้งค์เฟิร์ต

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ลีลล์
02:00
น็องต์

99474 World - Club Friendlies

Lealtad
22:00
Real Oviedo II
Real Betis II
23:30
CD Badajoz
Cultural Leonesa
23:30
ราโย่ มายาดาฮองด้า
Manresa
01:00
Olot
Glentoran
01:45
Warrenpoint Town
Solihull Moors
05:00
Leamington
Weymouth
05:00
Ebbsfleet United
Dartford
05:00
Barnet
Cliftonville
05:00
Newry City AFC
Southport
05:00
Wrexham
Ballymena United
05:00
Queen's University

11 บุนเดิสลีกา 2

Erzgebirge Aue
23:30
Greuther Fürth
Osnabrück
23:30
ฮันโนเฟอร์ 96

11 Germany - 3. Liga

Unterhaching
00:00
VfB Lübeck

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Pirmasens
23:00
Hoffenheim II
SV Steinbach
23:30
Sonnenhof Großaspach
Ulm
00:00
Aalen
Balingen
00:00
Kickers Offenbach
Schott Mainz
00:30
TuS RW Koblenz

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Paloma
00:30
Bramfelder SV

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Pampow
01:00
Greifswalder FC

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Wacker Nordhausen
00:30
VfL Halle

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Eisbachtal
23:30
Kaiserslautern II
Mülheim-Kärlich
00:30
Karbach

2454 Albania - Superliga

Teuta Durrës
05:00
Kukësi
Vllaznia Shkodër
05:00
Tirana
Bylis Ballsh
05:00
Skënderbeu Korçë
Kastrioti Krujë
05:00
Apolonia Fier
Partizani Tirana
05:00
Laçi

143 ออสเตรียลีก1

Austria Klagenfurt
23:30
Austria Wien II
Liefering
23:30
Wacker Innsbruck
SV Horn II
23:30
Lafnitz
Kapfenberger SV
23:30
Blau-Weiß Linz
Grazer AK
01:25
Vorwärts Steyr

2453 Azerbaijan - Premier League

Sumqayıt
22:00
คาราบัค

556 Belgium - Pro League

Kortrijk
01:45
Antwerp

556 Belgium - First Division B

Club Brugge II
01:00
Westerlo

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Vratsa
22:45
Montana
CSKA 1948 Sofia
01:00
Etar

224 Bulgaria - Vtora Liga

Kariana Erden
21:00
Lokomotiv Sofia 1929
Hebar 1918
21:00
Sozopol
OFK Pirin
23:00
Neftohimik

266 Croatia - 2. HNL

Rudeš
21:00
Hajduk Split II

116 Cyprus - 1. Division

Karmiotissa
23:00
Enosis
Apollon
05:00
Omonia Nicosia

116 Cyprus - 2. Division

PAEEK
23:00
Alki Oroklini

245 Czech Republic - Fortuna Liga

České Budějovice
23:00
Bohemians 1905

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Hradec Králové
23:00
Slavoj Vyšehrad

320 Denmark - First Division

Esbjerg
00:00
FC Helsingør
Hvidovre
00:00
Hobro
Vendsyssel
00:00
Kolding IF

1233 Finland - Ykkonen

Jaro
22:30
Oulu
KTP
22:30
EIF

17 France - National

Le Mans
01:00
Bourg-en-Bresse
Annecy
01:00
Créteil
Quevilly Rouen
01:00
Laval
Bastia
01:00
Sète
Stade Briochin
01:00
Bastia-Borgo
Lyon Duchère
01:00
Avranches
Cholet
01:00
Orléans
Red Star
01:00
Concarneau

674 Hungary - OTP Bank Liga

Puskás
01:00
Mezőkövesd-Zsóry

455 Republic of Ireland - Premier Division

Bohemians
01:45
Derry City

455 Republic of Ireland - First Division

Athlone Town
01:45
Longford Town
Bray Wanderers
01:45
Drogheda United
Cabinteely
01:45
Wexford Youths
Galway United
01:45
Cobh Ramblers

251 Italy - Serie B

Monza
21:45
สปาล

2756 Malta - Premier League

Senglea Athletic
22:00
Zejtun Corinthians
Sirens
02:15
Sliema Wanderers

2756 Malta - First Division

St. Andrews
00:30
Fgura United

1578 Norway - Obos-Ligaen

Strømmen
22:00
Lillestrøm
Jerv
23:00
Ullensaker / Kisa
Ranheim
23:00
Åsane
Raufoss
23:00
Sandnes Ulf
Stjørdals-Blink
23:00
KFUM
Tromsø
23:00
Grorud
Øygarden
23:00
Sogndal
Kongsvinger
01:30
HamKam

2 Poland - Ekstraklasa

Wisła Płock
23:00
Warta Poznań
Górnik Zabrze
01:30
Wisła Kraków

2 Poland - 1. Liga

Jastrzębie
22:40
Widzew Lodz
Nieciecza
23:00
Arka Gdynia
Tychy 71
00:00
Resovia Rzeszów
Odra Opole
00:45
Bełchatów
Stomil Olsztyn
00:45
Zagłębie Sosnowiec

20 พรีเมียรา ลีกา

บราก้า
02:30
ซานตาคลารา

155 Romania - Liga 1

Voluntari
22:00
Sepsi
Argeş
01:00
Universitatea Craiova

296 Serbia - Super Liga

Voždovac
00:00
Radnički Niš

62 Switzerland - Challenge League

Neuchâtel Xamax
00:00
FC Schaffhausen
Winterthur
01:00
Aarau

404 Turkey - Super Lig

Fatih Karagümrük
00:00
อิสตันบูล บีบี

404 Turkey - 1. Lig

Adanaspor
23:00
Keçiörengücü

86 Ukraine - Second League: Group A

Kalush
05:00
Obolon'-Brovar II

86 Ukraine - Second League: Group B

Metal Kharkiv
22:30
Peremoga

515 Wales - Premier League

Newtown
01:45
Aberystwyth Town

5 Brazil - Serie B

Botafogo SP
05:15
CRB
Chapecoense
05:15
América Mineiro

5 Brazil - Serie C

Criciúma
06:00
EC São José

80 Chile - Primera Division

Coquimbo Unido
02:00
Santiago Wanderers
Huachipato
04:30
La Serena

353 Colombia - Liga BetPlay

Jaguares de Córdoba
06:00
La Equidad

353 Colombia - Copa Betplay

Fortaleza CEIF
07:40
Deportes Quindío

459 Ecuador - Liga Pro

El Nacional
04:30
Orense

458 Mexico - Liga MX

Pachuca
09:00
Toluca

1190 Paraguay - Division 1

Guaireña
05:00
12 de Octubre

338 Peru - Primera Division

César Vallejo
22:15
Academia Cantolao
Sport Huancayo
01:00
Universidad San Martín
Universitario
03:30
Atlético Grau
Sport Boys
06:00
Deportivo Municipal

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Portland Timbers II
09:00
Tacoma Defiance

607 Burkina Faso - Premier League

วิเทสส์
22:30
USFA
Léopards
22:30
Police

886 Egypt - Premier League

Haras El Hodood
20:00
El Geish
Misr Lel Makasa
22:30
Al Mokawloon
Al Ittihad
01:00
ENPPI

56518 Sudan - Sudan Premier League

Hilal Obayed
21:00
Hay Al Wadi
Alamal Atbara
21:00
Al Ahly Shendi
Al Hilal Kadougli
21:00
Al-Ahly Merowe
Al Hilal Omdurman
21:00
Al Merreikh

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Kagera Sugar
18:00
KMC
Mbeya City
20:00
Namungo

97374 Jordan - Premier League

Al Faysali
22:00
Al Ahli

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Dhafra
21:45
Al Fujairah
Al Jazira
21:45
Al Ittihad Kalba
Al Wasl
00:30
Al Nasr

5618 China PR - Super League

Qingdao Hainiu
14:30
Tianjin Teda
Shanghai SIPG
19:00
Beijing Guoan
Shijiazhuang Ever Bright
19:00
Chongqing Dangdai Lifan
Wuhan Zall
19:00
Hebei CFFC

64306 Hong Kong - Premier League

Happy Valley
14:00
Guangzhou R&F U19

3995 Malaysia - Premier League

Kuala Lumpur
20:00
PKNS
Kelantan
20:00
Selangor United
Negeri Sembilan
20:00
Kuching FA

3995 Malaysia - Super League

Perak
20:00
FELDA United
Terengganu
20:00
PDRM
MISC
20:00
Johor Darul Ta'zim

69697 Vietnam - V-League 2

Binh Dinh
15:30
Sanna Khanh Hoa
Bà Ria Vũng Tàu
15:30
Tay Ninh
Long An
15:30
Dak Lak
Dong Thap
15:30
Pho Hien
An Giang
15:30
Hue
Bình Phước
15:30
Can Tho

11240938 เอเอฟซีคัพ

Hougang United
05:00
Lao Toyota
Kaya
05:00
Shan United
Than Quang Ninh
05:00
Bali United
Ho Chi Minh City
05:00
Yangon United
Svay Rieng
05:00
Ceres Philippines
PSM
05:00
Tampines Rovers

11555657 South America - Copa Libertadores

Independiente Medellín
07:00
Boca Juniors
Delfin
09:00
Santos

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Dukla Praha II
21:00
Ústí nad Orlicí

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Banik Ostrava II
21:30
Hlučín
Znojmo
00:00
Vysočina Jihlava II

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Chomutov
00:00
Slaný

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Velka Bites
21:30
Bystřice nad Pernštejnem

320 Denmark - 2. Division Group 2

Næstved
23:30
KFUM Roskilde
Roskilde
00:00
Hillerød

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Marienlyst
00:00
Hedensted

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Silkeborg KFUM
00:00
Herning Fremad

17 France - CFA Group B

Schiltigheim
23:00
Épinal

17 France - CFA Group C

Jura Sud Foot
01:00
Andrézieux

17 France - CFA Group D

Angoulême
01:00
Chamalières

2 Poland - 2. Liga East

Hutnik Krakow
20:30
Olimpia Grudziądz
Stal Rzeszów
21:00
Olimpia Elbląg
Wigry Suwałki
22:15
Śląsk Wrocław II
Motor Lublin
00:30
Garbarnia Kraków

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Tunari
20:00
Metalul Buzău
Dinamo Bucureşti II
21:00
Voluntari II
Concordia Chiajna II
21:00
FCSB II
Rapid Bucuresti II
21:00
Baloteşti

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Corona Brasov
21:00
Astra II
Sepsi II
21:00
Blejoi Vispeşti
Odorheiu Secuiesc
21:00
Kids Tâmpa Braşov

47 Sweden - Division 2: Norrland

Boden
00:00
Piteå
IFK Umeå
00:00
Umeå FC Akademi

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Varbergs GIF
00:30
Onsala

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Hekimoğlu Trabzon
19:00
Amed SK

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Ankara Adliyespor
19:30
Yeşilyurt Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Karşıyaka
20:00
Erokspor

5 Brazil - Paulista A3

Capivariano
01:00
Marília
Desportivo Brasil
01:00
Paulista
Velo Clube
03:00
Grêmio Osasco
CA Linense
03:00
Olímpia

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Arcahaie
05:00
Juventus Hai
Real du Cap
05:00
Racing des Gônaïves

462 England - Premier League 2 Divison Two

Burnley U23
20:00
Newcastle Utd U23
Norwich City U23
23:00
Crystal Palace U23
Aston Villa U23
00:00
Reading U23

98 Australia - New South Wales

Blacktown City
16:30
Sydney United

86 Ukraine - Youth League

Minai U21
15:30
Dynamo Kiev U21
Vorskla Poltava U21
16:00
Mariupol U21
Oleksandriya U21
19:00
Dnipro-1 U21

11 Germany - Junioren Bundesliga

Karlsruher U19
00:00
Astoria Walldorf U19

251 Italy - PrimaVera 1

Empoli U19
20:00
Juventus U19

122 Kosovo - Superliga

Besa Pejë
21:00
Arbëria

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Bulle
01:15
Echallens

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Spittal
00:00
Stadl-Paura
Hertha
00:00
Ried II
Kalsdorf
00:00
Union Vöcklamarkt
Bad Gleichenberg
00:00
Wels
Weiz
00:00
Gleisdorf 09

143 Austria - Regionalliga: Ost

Wiener Viktoria
00:00
Stripfing
Bruck/Leitha
00:00
Mauerwerk
Wiener SC
00:30
Traiskirchen
Wiener Neustadt
00:30
Team Wiener Linien
Mannsdorf
00:30
Neusiedl
Admira II
00:30
Leobendorf

227 Russia - Pfl

Anzhi
19:00
Chernomorets

17 France - Division 1 Women

Paris SG W
23:30
Stade de Reims W

458 Mexico - Liga Mx Women

Necaxa W
04:00
Monterrey W

74505 Qatar - QSL Cup

Al Rayyan
22:00
Al Kharitiyath
Al Gharafa
00:15
Umm Salal
Al Arabi
00:15
Al Ahli
Al Sadd
05:00
Al Duhail

3483 USA - USL League One

Greenville Triumph
06:00
North Texas

1796 Iceland - 3. Deild

Ægir
23:30
KV
Ellidi
02:00
Tindastóll

80 Chile - Segunda División

Lautaro de Buin
22:00
Fernández Vial
San Antonio Unido
23:00
Colina
Independiente
01:00
Colchagua

453172 Macao - Primeira Division

Monte Carlo
20:00
Hang Sai

69697 Vietnam - Women's National League

Ho Chi Minh City
16:00
Son La
GT Thai Nguyen
16:00
Ha Noi II
Ha Noi
18:20
PP Ha Nam
TKS Viet Nam
18:30
Ho Chi Minh City II

1796 Iceland - Premier League Women

KR W
23:15
Stjarnan W

1233 Finland - Kolmonen

RiPS
22:30
PuiU Helsinki
JanPa
22:30
ACE
HPS
23:00
ToTe
Jyväskylä Blackbird
23:00
PK-37
VPS II
23:00
Nykarleby IK
HerTo
23:15
Espoon Tikka
Kontu
23:15
VJS
Ponnistajat
23:15
KoiPS
ÅIFK
23:30
Wilpas
LPS
23:30
KäPa
Kuusysi
23:30
PKKU II
Valtti
00:15
NJS II
MPS/Atletico Malmi
00:35
JäPS II

รู้ลึกเกี่ยวกับ ตารางบอล ก่อนใคร เช็คได้ทันทีตลอด 24 ชั่วโมงที่ ufabet21

ตารางบอลวันนี้ และความเคลื่อนไหวต่าง ๆ เกี่ยวกับวงการฟุตบอล นับได้ว่าเป็นเรื่องที่น่าติดตามสำหรับคอบอลและแฟนบอลตัวยงเป็นอย่างมาก และถ้าหากใครยังไม่รู้ว่าจะสามารถติดตามข่าวสารได้จากที่ไหน ทุกคนสามารถติดตามได้ที่เว็บไซต์ ufabet21 ซึ่งจะมีการอัพเดทข่าวสารล่าสุดอย่างต่อเนื่อง ข้อมูลต่าง ๆ จะถูกนำเสนอโดยอัพเดทรอบล่าสุดแบบนาทีต่อนาที เพื่อให้ทุกคนไม่พลาดต่อความเคลื่อนไหวล่าสุดภายในวงการฟุตบอลโดยตรง นั่นหมายความว่า ufabet21 จะสามารถอัพเดทข่าวสารวงการฟุตบอลได้อย่างรวดเร็วและแม่นยำกว่าใคร ไม่ว่าจะเป็นโปรแกรมบอล ผลบอลรอบล่าสุด ตารางบอล ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งไฮไลท์ฟุตบอล ซึ่งถ้าหากใครอยากจะติดตามข่าวสารในรูปแบบไหน ก็สามารถติดตามและเช็คข้อมูลล่าสุดได้ที่เว็บไซต์ยูฟ่าเบท21กันได้เลย!

ตารางบอล วันนี้ ถ้าอยากรู้ เช็คได้ที่ ufabet21 แม่นยำชัวร์!

ใครที่อยากรู้ช่วงเวลาการแข่งขัน รวมไปถึงข้อมูลทีมเยือน เจ้าบ้าน ในตอนนี้เว็บไซต์ ufabet ได้มีการสรุป ตารางบอล ออกมาอย่างชัดเจน นับได้ว่าเป็นการกลั่นกรองข้อมูลอย่างครบถ้วนเพื่อนำเสนอหน้าเว็บไซต์ในแต่ละหมวดหมู่ แต่ละหัวข้อ ถ้าหากคุณอยากจะทราบเรื่อง ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล ก็สามารถเข้าไปเช็คข้อมูลได้ทันที ซึ่งจะมีการอัพเดทอย่างต่อเนื่องตลอด 24 ชั่วโมงเช่นเดียวกัน ส่งผลทำให้คุณสามารถรับรู้ทีมฟุตบอลที่จะมีการแข่งขันภายในวันนี้แบบล่วงหน้า และจะทำให้คุณไม่พลาดไปกับการติดตามเชียร์ทีมฟุตบอลขวัญใจของคุณได้อย่างแน่นอน เพราะคุณจะทราบช่วงเวลาในการแข่งขันก่อนใครนั่นเอง

ไม่ใช่มีแค่ ตารางบอล แต่ข้อมูลอื่น ๆ เกี่ยวกับวงการฟุตบอล ufabet21 ก็มีด้วย

ดูตารางบอล นับได้ว่าเป็นหนึ่งในหลาย ๆ ข้อมูลภายในวงการฟุตบอลที่มีความสำคัญและน่าติดตามเป็นอย่างมาก แต่ก็ยังคงมีข้อมูลอื่น ๆ อีกมากมายที่มีการอัพเดทอย่างต่อเนื่องอีกเช่นเดียวกัน ด้วยเหตุนี้ ufabet21 จึงขอทำหน้าที่ในการนำเสนอข้อมูลทุกอย่างที่เกี่ยวกับวงการฟุตบอลทั้งหมด เพื่อส่งมอบให้กับแฟนบอลและคอบอลตัวยงอย่างเต็มที่ ไม่ใช่จะมีแค่ ตารางบอล พรีเมียร์ลีก อัพเดทเท่านั้น แต่เว็บไซต์ยังคงมีสรุป ผลบอล รอบล่าสุด ราคาบอล การติดตามไฮไลท์ต่าง ๆ รวมไปถึงทีเด็ดบอลและการวิเคราะห์บอล สำหรับ ดูบอลสด ซึ่งทุกข้อมูลมีอยู่อย่างอัดแน่น เพื่อให้ทุกคนได้เข้าไปเสพข้อมูลกันแบบฟรี ๆ เต็มที่ได้เลย

การเดินหน้าเพื่อทำการเผยแพร่ข้อมูลข่าวสารดี ๆ ของเว็บไซต์ ufabet21 ยังคงมีอยู่อย่างต่อเนื่อง ถ้าหากใครอยากจะติดตามข้อมูลข่าวสารดี ๆ อย่างเช่น โปรแกรมบอล ตารางบอล วิเคราะห์บอล ผลบอล สามารถเช็คอินหรือเช็คข้อมูลต่าง ๆ เหล่านี้ได้ฟรีในทุก ๆ วันที่ยูฟ่าเบท21 กันเลยค่ะ

ufabet21-line