ตารางบอล

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

Folgore
01:00
Prishtina
HB
01:00
Inter Club d'Escaldes

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
05:00
เซเรโซ โอซาก้า

99474 World - Club Friendlies

Ružomberok
07:00
FK Košice
Lokomotiv Plovdiv
07:00
Septemvri Simitli
Maribor
07:00
สโลวาน บราติสลาวา
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
07:00
Puskás
East Kilbride
07:00
Dumbarton
Akron
07:00
Sfîntul Gheorghe
Mladost Lučani
07:00
Kolubara
Spartak Trnava
16:00
Banska Bystrica
Futura Humenne
22:00
Zemplín Michalovce
Sparta Praha
22:30
Sokol Hostoun
Blau-Weiß Linz
23:00
Union Vöcklamarkt
Rapid Wien II
23:00
Stripfing
Slovácko
23:00
Vyškov
Rapid Vienna
23:00
Wiener SC
Spartak Subotica
23:00
Krylya Sovetov
MSV Duisburg
23:00
Schonnebeck
Thalgau
23:30
Austria Salzburg
Harelbeke
00:00
Kortrijk
Leobendorf
00:00
Retz
Ilz
00:00
Bad Gleichenberg
Ludwigsfelder FC
00:00
Stern Marienfelde
Viktoria Aschaffenburg
00:00
Alemannia Haibach
Winterthur
00:30
YF Juventus
Gzira United
01:00
Hibernians

1233 Finland - Ykkonen

VPS
22:30
RoPS
TPS
22:30
EIF

1796 Iceland - Iceland Cup

KF
01:00
Haukar
Völsungur
01:00
Leiknir Fáskrúdsfj.
Thór
01:00
Grindavík

1578 Norway - Obos-Ligaen

Ullensaker / Kisa
23:00
Fredrikstad
Bryne
23:00
KFUM
Grorud
23:00
Start
Åsane
23:00
Sandnes Ulf
Jerv
23:00
Strømmen
Ranheim
23:00
Raufoss
Aalesund
23:00
Stjørdals-Blink
HamKam
01:00
Sogndal

44 Argentina - Primera B Nacional

Tristán Suárez
01:00
San Martín San Juan
Barracas Central
01:30
Atlético Rafaela
Almagro
01:30
Deportivo Santamarina
Quilmes
03:10
Chacarita Juniors
Estudiantes Río Cuarto
05:00
Belgrano

5 Brazil - Serie B

Brusque
02:30
Sampaio Corrêa
Confiança
02:30
Vila Nova
Goiás
05:00
Avaí
Ponte Preta
05:00
Operário PR

80 Chile - Chilean Cup

Curicó Unido
07:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Antofagasta
23:30
Coquimbo Unido
Barnechea
23:30
Palestino
Fernández Vial
05:00
Cobresal

338 Peru - Segunda Division

Santa Rosa PNP
05:00
Juan Aurich
Deportivo Llacuabamba
05:00
Molinos El Pirata
Unión Comercio
05:00
Atlético Grau
Union Huaral
05:00
Sport Chavelines Juniors
Carlos Stein
05:00
Deportivo Coopsol
Santos
05:00
Comerciantes Unidos

158 Uruguay - Primera Division

ลิเวอร์พูล
22:45
Fénix
River Plate
01:00
Plaza Colonia
Cerro Largo
03:15
Sud América
Cerrito
05:30
Boston River

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์

614 Algeria - Ligue 1

CR Belouizdad
05:00
JS Kabylie

1560 Congo - Super Ligue

Lubumbashi Sport
20:30
Groupe Bazano

1424 Morocco - Botola Pro

RSB Berkane
03:30
Wydad Casablanca

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Merreikh
05:00
Hay Al Arab

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Tanzania Prisons
20:00
Coastal Union
Simba
23:00
Mbeya City

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Foolad
23:20
Naft Masjed Soleyman

155043 Bangladesh - Premier League

Bashundhara Kings
17:00
Rahmatgonj MFS
Abahani
18:00
Mohammedan Dhaka

5618 China PR - Super League

Shenzhen
17:00
Shijiazhuang Ever Bright
Shandong Luneng
19:00
Guangzhou R&F

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Pohang Steelers
17:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
Johor Darul Ta'zim
21:00
นาโกย่า แกรมปัส
Daegu
05:00
เชียงราย ยูไนเต็ด

11555657 โคปาอเมริกา

อาร์เจนตินา
07:00
ปารากวัย

17 France - CFA Group B

Bobigny
23:00
Sedan
Schiltigheim
23:00
Lens II

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Angered BK
00:00
Lidköping
Grebbestad
00:00
Vänersborgs FK
Yxhult
00:30
IFK Skovde

47 Sweden - Division 2: Norrland

Friska Viljor
00:00
Täfteå

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Karlskrona
00:30
IFK Hässleholm

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Smedby
23:00
Tyreso

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Ullared
00:30
Onsala

41 Europe - European Championship

เช็กเกีย
02:00
อังกฤษ
โครเอเชีย
02:00
สกอตแลนด์

44 Argentina - Primera B Metropolitana

JJ Urquiza
01:10
Sacachispas
Deportivo Armenio
01:30
UAI Urquiza
Villa San Carlos
01:30
Talleres Remedios
Defensores Unidos
01:30
San Miguel
Fénix
01:30
Deportivo Merlo
Colegiales
01:30
Flandria
Los Andes
01:30
Cañuelas
Argentino Quilmes
01:30
Acassuso

2405 Estonia - Estonian Cup

Raplamaa
23:00
Wolfram
Viimsi Lõvid
00:00
Flora U19

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Geeska Afrika
05:00
Gaadiidka

886 Egypt - Egypt Cup

Zamalek
00:00
Misr Lel Makasa

251 Italy - PrimaVera 1

Roma U19
00:00
Atalanta U19

482134 Lesotho - Premier League

Kick4Life
05:00
Manonyane

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

Nevėžis
22:00
ซูดูว่า

32 Spain - Primera Division Women

Athletic Club W
21:00
Barcelona W

251 Italy - Serie D: Playoffs

Castellanzese
05:00
Sanremo
PDHAE
05:00
Bra
Aglianese
05:00
Rimini
Lentigione
05:00
Prato
CynthiAlbalonga
05:00
Pineto
Gelbison
05:00
San Luca
Sporting Trestina
05:00
Trastevere

614 Algeria - Algeria Youth League

CR Belouizdad U21
05:00
JS Kabylie U21

802 Israel - Lig Bet

Hapoel Yeruham
23:30
Maccabi Ironi Sderot
Ihud Bnei Shfaram
23:40
MS Tirat HaCarmel

2507 Gambia - GFA League

Marimoo
23:00
GAMTEL

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Port Melbourne
16:00
Sydenham Park
Oakleigh Cannons
16:30
Preston Lions
Dandenong City
16:30
Pascoe Vale
North Geelong Warriors
17:00
Avondale Heights

98 Australia - Northern Territory FFA Cup Preliminary

Hellenic Athletic
16:45
Casuarina

227 Russia - Premier League Women

Yenisey W
15:00
Krasnodar W
Zvezda 2005 W
21:00
CSKA Moscow W
Zenit W
22:00
Rostov W
Chertanovo W
22:00
Ryazan VDV W

1796 Iceland - 4. Deild

Hamar
02:15
Skallagrímur
GG
03:00
Árborg
Berserkir
03:00
Afrika Reykjavik
KFR
03:00
RB
Reynir Hellissandur
03:00
Álafoss

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

Floreat Athena
18:00
Cockburn City

491 Northern Ireland - Championship Women

East Belfast W
05:00
Lisburn W
Comber Rec. W
05:00
Killen Rangers W

338 Peru - Copa Bicentenario

Sporting Cristal
05:00
Ayacucho
Sport Boys
05:00
Unión Comercio
Carlos Manucci
05:00
UTC Cajamarca
Atlético Grau
05:00
Sport Chavelines Juniors

1796 Iceland - 1. Deild Women

IA Akranes W
02:15
Víkingur Reykjavík W
Grótta W
02:15
HK W
Augnablik W
02:15
Haukar W
FH W
02:15
Grindavík W
KR W
02:15
Afturelding W

1233 Finland - Kolmonen

Atlantis II
21:30
NJS II
SAPA III
22:15
Espoo II
SAPA III
22:15
HPS
VPV
23:00
Nykarleby IK
MPS/Atletico Malmi
23:15
Finnkurd
Ponnistajat
23:15
NJS II
MPS/Atletico Malmi
23:15
KoiPS
TiPS
23:30
PPJ
EBK
00:00
Kirkkonummi
EPS II
00:15
FC Espoo
Töölön Taisto
00:15
SexyPöxyt
Espoo II
00:15
PuiU Helsinki
Valtti
01:00
MPS

รู้ลึกเกี่ยวกับ ตารางบอล ก่อนใคร เช็คได้ทันทีตลอด 24 ชั่วโมงที่ ufabet21

ตารางบอลวันนี้ และความเคลื่อนไหวต่าง ๆ เกี่ยวกับวงการฟุตบอล นับได้ว่าเป็นเรื่องที่น่าติดตามสำหรับคอบอลและแฟนบอลตัวยงเป็นอย่างมาก และถ้าหากใครยังไม่รู้ว่าจะสามารถติดตามข่าวสารได้จากที่ไหน ทุกคนสามารถติดตามได้ที่เว็บไซต์ ufabet21 ซึ่งจะมีการอัพเดทข่าวสารล่าสุดอย่างต่อเนื่อง ข้อมูลต่าง ๆ จะถูกนำเสนอโดยอัพเดทรอบล่าสุดแบบนาทีต่อนาที เพื่อให้ทุกคนไม่พลาดต่อความเคลื่อนไหวล่าสุดภายในวงการฟุตบอลโดยตรง นั่นหมายความว่า ufabet21 จะสามารถอัพเดทข่าวสารวงการฟุตบอลได้อย่างรวดเร็วและแม่นยำกว่าใคร ไม่ว่าจะเป็นโปรแกรมบอล ผลบอลรอบล่าสุด ตารางบอล ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งไฮไลท์ฟุตบอล ซึ่งถ้าหากใครอยากจะติดตามข่าวสารในรูปแบบไหน ก็สามารถติดตามและเช็คข้อมูลล่าสุดได้ที่เว็บไซต์ยูฟ่าเบท21กันได้เลย!

ตารางบอล วันนี้ ถ้าอยากรู้ เช็คได้ที่ ufabet21 แม่นยำชัวร์!

ใครที่อยากรู้ช่วงเวลาการแข่งขัน รวมไปถึงข้อมูลทีมเยือน เจ้าบ้าน ในตอนนี้เว็บไซต์ ufabet ได้มีการสรุป ตารางบอล ออกมาอย่างชัดเจน นับได้ว่าเป็นการกลั่นกรองข้อมูลอย่างครบถ้วนเพื่อนำเสนอหน้าเว็บไซต์ในแต่ละหมวดหมู่ แต่ละหัวข้อ ถ้าหากคุณอยากจะทราบเรื่อง ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล ก็สามารถเข้าไปเช็คข้อมูลได้ทันที ซึ่งจะมีการอัพเดทอย่างต่อเนื่องตลอด 24 ชั่วโมงเช่นเดียวกัน ส่งผลทำให้คุณสามารถรับรู้ทีมฟุตบอลที่จะมีการแข่งขันภายในวันนี้แบบล่วงหน้า และจะทำให้คุณไม่พลาดไปกับการติดตามเชียร์ทีมฟุตบอลขวัญใจของคุณได้อย่างแน่นอน เพราะคุณจะทราบช่วงเวลาในการแข่งขันก่อนใครนั่นเอง

ไม่ใช่มีแค่ ตารางบอล แต่ข้อมูลอื่น ๆ เกี่ยวกับวงการฟุตบอล ufabet21 ก็มีด้วย

ดูตารางบอล นับได้ว่าเป็นหนึ่งในหลาย ๆ ข้อมูลภายในวงการฟุตบอลที่มีความสำคัญและน่าติดตามเป็นอย่างมาก แต่ก็ยังคงมีข้อมูลอื่น ๆ อีกมากมายที่มีการอัพเดทอย่างต่อเนื่องอีกเช่นเดียวกัน ด้วยเหตุนี้ ufabet21 จึงขอทำหน้าที่ในการนำเสนอข้อมูลทุกอย่างที่เกี่ยวกับวงการฟุตบอลทั้งหมด เพื่อส่งมอบให้กับแฟนบอลและคอบอลตัวยงอย่างเต็มที่ ไม่ใช่จะมีแค่ ตารางบอล พรีเมียร์ลีก อัพเดทเท่านั้น แต่เว็บไซต์ยังคงมีสรุป ผลบอล รอบล่าสุด ราคาบอล การติดตามไฮไลท์ต่าง ๆ รวมไปถึงทีเด็ดบอลและการวิเคราะห์บอล สำหรับ ดูบอลสด ซึ่งทุกข้อมูลมีอยู่อย่างอัดแน่น เพื่อให้ทุกคนได้เข้าไปเสพข้อมูลกันแบบฟรี ๆ เต็มที่ได้เลย

การเดินหน้าเพื่อทำการเผยแพร่ข้อมูลข่าวสารดี ๆ ของเว็บไซต์ ufabet21 ยังคงมีอยู่อย่างต่อเนื่อง ถ้าหากใครอยากจะติดตามข้อมูลข่าวสารดี ๆ อย่างเช่น โปรแกรมบอล ตารางบอล วิเคราะห์บอล ผลบอล สามารถเช็คอินหรือเช็คข้อมูลต่าง ๆ เหล่านี้ได้ฟรีในทุก ๆ วันที่ยูฟ่าเบท21 กันเลยค่ะ

ufabet21-line