แจกฟรี ตารางบอล 18 ต.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
18:00
ฟูลัม
คริสตัล พาเลซ
20:00
ไบรท์ตัน
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
22:30
เวสต์แฮม
เลสเตอร์ ซิตี้
01:15
แอสตันวิลลา

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เพรสตัน นอร์ท เอนด์
18:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เฟเยนูร์ด
17:15
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
อาแจกซ์
19:30
ฮีเรนวีน
เอดีโอ เดน ฮาก
19:30
วิเทสส์
โกรนิงเงิน
21:45
อูเทรชท์
พีอีซี ซโวลล์
21:45
พีเอสวี
เอ็มเมน
01:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Dordrecht
01:00
Almere City

11 บุนเดิสลีกา

โคโลญจน์
20:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
ชาลเก้ 04
23:00
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

สตราส์บูร์ก
18:00
โอลิมปิก ลียง
อองเช่ร์
20:00
เม็ตซ์
โมนาโก
20:00
มงต์เปลลิเย่ร์
น็องต์
20:00
แบรสต์
แซงต์ เอเตียน
22:00
นีซ
ลีลล์
02:00
Lens

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

โบโลญญ่า
17:30
ซัสเซาโล่
Spezia
20:00
ฟิออเรนติน่า
โตริโน่
20:00
กายารี่
อูดิเนเซ่
23:00
ปาร์มา
โรม่า
01:45
Benevento

32 ลาลีกา สเปน

SD Eibar
17:00
โอซาซูนา
แอธเลติก บิลเบา
19:00
เลบันเต้
บียาร์เรอัล
21:00
บาเลนเซีย
เดปอร์ติโบ อลาเบส
23:30
เอลเช่
เอสดี ฮูเอสก้า
23:30
เรอัล บายาโดลิด
เรอัล เบติส
02:00
เรอัล โซเซียดาด

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
11:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
โออิตะ ตรินิต้า
12:00
กัมบะ โอซาก้า
โยโกฮามา เอฟซี
12:00
เอฟซี โตเกียว
ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
สากัน โตสู
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
คาชิว่า เรย์โซล
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
14:00
เวกัลตะ เซนได
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
15:00
วิสเซล โคเบะ
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
นาโกย่า แกรมปัส

479 เจลีก 2

ThespaKusatsu Gunma
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
ฟาเจียโน โอคายามา
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
จูบิโล่ อิวาตะ
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
เกียวโต แซงก้า
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
เอฮิเมะ

49477 ไทยลีก

แบงค็อก ยูไนเต็ด
18:00
สุโขทัย เอฟซี
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
สุพรรณบุรี เอฟซี
18:00
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
ชลบุรี เอฟซี
18:00
สุโขทัย เอฟซี
ระยอง เอฟซี
19:00
การท่าเรือ เอฟซี
สุพรรณบุรี เอฟซี
19:00
ชลบุรี เอฟซี
โปลิศ เทโร เอฟซี
19:00
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
การท่าเรือ เอฟซี
19:00
เชียงราย ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

อยุธยา ยูไนเต็ด
18:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
ราชนาวี เอฟซี
18:00
ระนอง ยูไนเต็ด
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
Uthai Thani
19:00
ขอนแก่น เอฟซี

462 England - Wsl 2 Women

London Bees W
18:00
Durham W
Sheffield Utd W
19:00
Lewes W
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
20:00
Millwall W
Charlton W
20:00
Coventry United
Crystal Palace W
20:00
Leicester W

462 England - Wsl 1 Women

West Ham W
18:30
Manchester United W
Everton W
19:00
Brighton W
Bristol City W
20:00
Birmingham W
Reading W
20:00
Manchester City W
Arsenal W
20:30
Tottenham W

38 Netherlands - Tweede Divisie

AFC
19:30
Koninklijke HFC

11 บุนเดิสลีกา 2

ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
18:30
Jahn Regensburg
พาเดอร์บอร์น
18:30
ฮันโนเฟอร์ 96
Erzgebirge Aue
18:30
Heidenheim
Würzburger Kickers
18:30
Holstein Kiel

11 Germany - 3. Liga

Saarbrücken
18:00
Unterhaching
MSV Duisburg
19:00
Hallescher FC
Meppen
20:00
Viktoria Köln

11 Germany - Regionalliga: Nord

Teutonia Hamburg
19:00
Eintracht Norderstedt
Altona 93
19:00
Heider SV
Holstein Kiel II
19:00
Drochtersen / Assel
LSK Hansa
20:00
Weiche Flensburg
Borussia Hildesheim
20:00
HSC Hannover

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Union Fürstenwalde
18:30
Lichtenberg
Germania Halberstadt
18:30
Viktoria Berlin
Carl Zeiss Jena
18:30
Chemnitzer FC
Hertha BSC II
18:30
Energie Cottbus

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Freiburg II
19:30
Balingen

11 Germany - Regionalliga: West

Köln II
19:00
Rot-Weiß Oberhausen
Alemannia Aachen
20:30
Schalke 04 II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Rielasingen-Arlen
20:00
Astoria Walldorf II
Lörrach-Brombach
20:00
Reutlingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

Schwachhausen
18:00
Vatan Sport
Hemelingen
19:30
SFL Bremerhaven
Borgfeld
20:00
Brinkumer SV
Komet Arsten
20:00
Union Bremen
Hastedt
20:00
Werder Bremen III
Leher TS
20:30
Aumund-Vegesack
Habenhauser FV
20:30
BTS Neustadt

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Paloma
15:45
Curslack-Neuengamme
TSV Sasel
20:00
Rugenbergen

11 Germany - Oberliga: Hessen

Ginsheim
20:00
Hessen Dreieich
Türk Gücü Friedberg
20:00
Fernwald
Neuhof
20:00
Viktoria Griesheim

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Hennef 05
20:00
Borussia Freialdenhoven
Alfter
20:00
Viktoria Arnoldsweiler
Hürth
20:00
Frechen
BCV Glesch / Paffendorf
20:00
FC BW Friesdorf
Deutz
20:30
Pesch
VfL Vichttal
20:30
Eilendorf
Fortuna Köln II
20:30
Wesseling-Urfeld

11 โอเบอร์ลีกา

Monheim
20:00
Kleve
1. FC M'gladbach
20:00
Germania Ratingen
Schwarz-Weiß Essen
20:00
TuRU 1880 Düsseldorf
Schonnebeck
20:00
Hilden
Cronenberger SC
20:00
Union Nettetal
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
20:00
FSV Duisburg
TVD Velbert
20:00
SF Baumberg
Sterkrade-Nord
20:15
SC Velbert
FC Bocholt
20:30
Meerbusch
Dusseldorf-West
20:30
SF Niederwenigern

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

TB Uphusen
20:00
Heeslinger SC
VfL Oldenburg
20:00
Eintracht Celle
Lupo-Martini
20:00
Wolfenbüttel
SVG Göttingen
20:00
HSC BW Schwalbe Tündern
Arminia Hannover
20:00
Eintracht Northeim
Germania Egestorf
20:00
Gifhorn

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

CFC Hertha
19:00
Strausberg

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Wacker Nordhausen
19:00
Ludwigsfelder FC

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Inter Türkspor Kiel
20:00
Bordesholm
Oldenburger SV
20:00
Dornbreite Lubeck
Preußen Reinfeld
20:00
Eichede

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Kaan-Marienborn
20:00
TuS Haltern
Westfalia Rhynern
20:00
Victoria Clarholz
Ennepetal
20:00
Erndtebrück
Sprockhövel
20:00
Meinerzhagen
Eintracht Rheine
20:00
ASC Dortmund
Wattenscheid 09
20:00
Paderborn 07 II
Preußen Münster II
20:00
Schermbeck
Gütersloh
20:00
Sportfreunde Siegen
Westfalia Herne
20:15
Holzwickeder SC
Finnentrop / Bamenohl
20:30
Hammer SpVg

919 Armenia - Premier League

Alashkert
19:00
Pyunik
Ararat
21:30
Gandzasar

143 Austria - Austrian Cup

โวล์ฟสเบอร์เกอร์
22:15
Ried

2453 Azerbaijan - Premier League

Neftçi
17:00
Sabah
Sumqayıt
19:00
Zira

212 Belarus - Pershaya Liga

Gomelzheldortrans
18:00
Lida
Granit
19:00
Oshmyany

556 Belgium - Pro League

Zulte-Waregem
18:30
Antwerp
Royal Excel Mouscron
21:00
AS Eupen
เกงค์
23:15
Sporting Charleroi
Anderlecht
01:30
OH Leuven

556 Belgium - First Division B

RWDM
21:00
RFC Seraing
Lierse Kempenzonen
01:00
Union Saint-Gilloise

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Radnik Hadžići
19:30
Zvijezda Gradačac
Posusje
19:30
Orasje
Vis Kosova
19:30
Gorazde

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Vratsa
19:15
CSKA 1948 Sofia
Cherno More
21:45
Montana
Slavia Sofia
00:15
Levski Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

Yantra 1919
20:00
Ludogorets II

266 Croatia - 1. HNL

Hajduk Split
20:00
Šibenik
Osijek
22:05
Lokomotiva Zagreb

266 Croatia - 2. HNL

Croatia Zmijavci
20:00
Rudeš
Orijent 1919
20:00
Hajduk Split II

116 Cyprus - 1. Division

Ethnikos Achna
20:00
Omonia Nicosia
อาโปเอล
22:30
Paphos

116 Cyprus - 2. Division

ASIL Lysi
19:30
Omonia Psevda

245 Czech Republic - Fortuna Liga

เอสเค สลาเวีย ปราก
20:30
Mladá Boleslav
Karviná
20:30
Bohemians 1905
České Budějovice
20:30
Zlín
Viktoria Plzeň
23:00
Sparta Praha

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Blansko
16:00
Táborsko
Varnsdorf
20:30
Vlašim

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

AGF
19:00
Horsens
Vejle
19:00
Lyngby
SønderjyskE
21:00
Brøndby
โคเปนเฮเก้น
23:00
AaB

320 Denmark - First Division

Vendsyssel
20:00
Fredericia
FC Helsingør
20:30
Skive

2405 Estonia - Meistriliiga

Tammeka
17:00
Kuressaare
Legion
19:00
Paide

1233 Finland - Veikkausliiga

KuPS
20:00
Honka
Mariehamn
20:00
SJK
Ilves
20:00
Inter Turku
HJK
20:00
HIFK

125 Greece - Super League

OFI
20:00
Panathinaikos
Larissa
22:15
Asteras Tripolis
AEK Athens
00:30
PAOK

674 Hungary - OTP Bank Liga

Paksi SE
19:30
Zalaegerszegi TE
Honvéd
22:00
MOL Vidi

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Siófok
19:30
Soroksár SC
Szentlőrinc SE
19:30
Kazincbarcika
Budaörs
19:30
Nyíregyháza Spartacus
Szolnoki MÁV
22:00
Pécsi MFC
Gyirmót
22:00
Kaposvári Rákóczi
Szeged 2011
22:00
Ajka
Vasas
22:00
DEAC
Csákvári TK
22:00
Békéscsaba
Debrecen
01:00
Dorogi

1796 Iceland - Pepsideild

KR
21:00
KA
ÍA
21:00
Breidablik
Víkingur Reykjavík
02:15
Stjarnan

455 Republic of Ireland - Premier Division

Shelbourne
23:00
Sligo Rovers

748 Latvia - First Liga

Lokomotiv Daugavpils
16:00
JDFS Alberts

57142 Macedonia FYR - First League

Renova
19:30
Pelister
Struga
19:30
Belasica
Borec
19:30
Makedonija
Akademija Pandev
19:30
Shkupi
Sileks
19:30
Rabotnicki

2756 Malta - Premier League

Hibernians
20:00
Valletta
Senglea Athletic
00:15
Sliema Wanderers

2756 Malta - First Division

Zebbug Rangers
16:00
Qrendi
San Gwann
20:00
St. George's
Swieqi
20:15
Pietà Hotspurs
Marsa
00:15
Naxxar Lions
St. Andrews
00:30
Vittoriosa Stars

2345 Moldova - National Division

Dacia-Buiucani
19:00
Petrocub

998 Montenegro - Second League

Berane
19:30
Jedinstvo
Bokelj
19:30
Grbalj
Mornar
19:30
Kom
Drezga
19:30
Arsenal Tivat
Ibar
19:30
Igalo

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Kristiansund
23:00
โรเซนบอร์ก บีเค
Haugesund
23:00
Sarpsborg 08
Stabæk
23:00
Aalesund
Strømsgodset
23:00
Start
Sandefjord
01:30
Vålerenga

1578 Norway - Obos-Ligaen

Ranheim
20:00
Lillestrøm
Stjørdals-Blink
20:00
Ullensaker / Kisa

2 Poland - Ekstraklasa

Wisła Płock
17:30
Śląsk Wrocław
Stal Mielec
20:00
Wisła Kraków
ลีเกีย วอร์ซอว์
22:30
Zagłębie Lubin

2 Poland - 1. Liga

ŁKS Łódź
17:40
Korona Kielce
Sandecja Nowy Sącz
19:00
Bełchatów

20 พรีเมียรา ลีกา

ปากอส เฟอร์ไรร่า
21:00
ซานตาคลารา
Belenenses
21:00
Moreirense
Farense
23:30
Famalicão
Rio Ave
02:00
เบนฟิกา

20 Portugal - Segunda Liga

Académica
17:15
Penafiel
Academico Viseu
21:00
Cova Piedade
Sporting Covilhã
21:00
Vilafranquense

155 Romania - Liga 1

Hermannstadt
22:45
UTA Arad
Dinamo Bucureşti
01:30
Universitatea Craiova

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Rotor Volgograd
18:00
Tambov
Arsenal Tula
18:00
Ural
ซีเอสเคเอ มอสโก
20:30
Dinamo Moskva
Rostov
23:00
Akhmat Grozny

296 Serbia - Super Liga

Partizan
22:00
เชอร์เวนา ซเวซดา

296 Serbia - Prva Liga

Jagodina
20:00
Sloga Kraljevo
Budućnost Dobanovci
20:00
Radnički Sr. Mitrovica
Trajal Krusevac
20:00
Grafičar
Železničar Pančevo
20:00
Dubocica

401 Slovakia - Fortuna Liga

Žilina
21:00
Spartak Trnava

401 Slovakia - 2. Liga

Šamorín
15:30
Banska Bystrica
Petržalka akadémia
15:30
Slovan Bratislava II

1638 Slovenia - 1. SNL

Tabor Sežana
20:00
Bravo
Olimpija
22:00
Celje
Mura
00:00
Aluminij

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

อัลกอร์กอน
17:00
Ponferradina
ราโย่ บาเยกาโน่
21:00
เอสปันญ่อล
Mirandés
23:15
มาจอร์กา
เรอัลซาราโกซา
23:15
มาลากา
คิโรน่า
01:30
เรอัล โอเบียโด้
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
02:00
เตเนริเฟ

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Elfsborg
19:30
Kalmar
Hammarby
19:30
Mjällby
Sirius
19:30
Östersunds FK
AIK
22:30
IFK Göteborg
Varberg BoIS
22:30
Norrköping

47 Sweden - Allsvenskan Women

Pitea W
20:00
Eskilstuna United
Umea W
20:45
Kristianstads W

47 Sweden - Svenska Cupen

Ekedalen
18:00
GAIS

47 Sweden - Ettan: North

IF Karlstad Fotboll
19:00
Sandviken
Nyköping
19:00
Tegs SK
Gefle
19:00
IFK Luleå

47 Sweden - Ettan: South

Trollhättan
22:00
Linköping City

62 Switzerland - Super League

Luzern
21:00
St. Gallen
Sion
21:00
Lausanne Sport
Zürich
21:00
บาเซิ่ล

404 Turkey - Super Lig

Hatayspor
17:30
BB Erzurumspor
Fatih Karagümrük
20:00
Kasımpaşa
Antalyaspor
20:00
Gazişehir Gaziantep
Göztepe
23:00
Fenerbahçe

404 Turkey - 1. Lig

Osmanlıspor
17:30
Giresunspor
Boluspor
20:00
Tuzlaspor
Bursaspor
23:00
Balıkesirspor

86 Ukraine - Premier League

Olimpik Donetsk
18:00
Vorskla
โอเล็กซานเดรีย
21:00
Inhulets
Dnipro-1
23:30
Desna

86 Ukraine - Second League: Group A

Karpaty
18:00
Chayka

86 Ukraine - Second League: Group B

Peremoga
19:00
Real Pharm
Balkany Zorya
19:00
Metalurh Zaporizhya

5 Brazil - Serie A

São Paulo
07:00
Grêmio
Corinthians
02:00
ฟลาเมงโก
Internacional
04:15
Vasco da Gama
Bragantino
06:30
Sport Recife
Fortaleza
06:30
Palmeiras

5 Brazil - Serie B

Paraná
06:30
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Serie C

Jacuipense
02:00
Imperatriz
Brusque
02:00
São Bento
Boa
02:00
Criciúma
Londrina
02:00
Ypiranga Erechim
Paysandu
04:00
Vila Nova

353 Colombia - Liga BetPlay

Millonarios
08:10
Patriotas Boyacá
La Equidad
23:00
Atlético Bucaramanga
Deportivo Pereira
02:00
Junior
Jaguares de Córdoba
04:00
Deportes Tolima
Atlético Nacional
06:05
América de Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

Llaneros
03:00
Barranquilla
Real Cartagena
03:00
Fortaleza CEIF
Real Santander
03:00
Bogotá

1739 Costa Rica - Primera Division

Deportivo Saprissa
05:00
San Carlos

459 Ecuador - Liga Pro

Barcelona Guayaquil
07:30
Delfin
El Nacional
01:00
Mushuc Runa
Orense
03:30
Universidad Católica
Macará
06:00
Olmedo

35008 El Salvador - Primera Division

Chalatenango
07:00
Alianza
Isidro Metapán
08:15
Once Municipal
Atletico Marte
04:00
Santa Tecla

53128 Guatemala - Liga Nacional

Achuapa
00:00
Guastatoya
Xelajú
02:05
Cotzumalguapa
Deportivo Sanarate
04:10
Municipal

53128 Guatemala - Primera Division

Chimaltenango
22:00
Siquinalá
Deportivo Reu
01:00
Solola
Carchá
01:00
Mixco
Plataneros
02:00
San Pedro
Marquense
04:00
Quiché

458 Mexico - Liga MX

Guadalajara
07:00
Atlas
Cruz Azul
09:00
Tigres UANL
Pumas UNAM
00:00
Toluca

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Cancún
07:05
Pumas Tabasco

3990 Nicaragua - Primera Division

Jalapa
07:00
Walter Ferreti
Junior Managua
09:00
Deportivo Ocotal
Chinandega
04:15
Managua

1190 Paraguay - Division 1

River Plate
04:00
12 de Octubre
Cerro Porteño
06:15
Sportivo Luqueño

338 Peru - Primera Division

Deportivo Llacuabamba
07:00
Real Garcilaso
Ayacucho
03:00
Sporting Cristal
Carlos Manucci
03:00
Deportivo Binacional
Atlético Grau
03:00
Universitario
Deportivo Municipal
03:00
Sport Boys
Alianza Lima
03:00
Carlos Stein
Academia Cantolao
03:00
César Vallejo
Universidad San Martín
03:00
Sport Huancayo
Cienciano
03:00
UTC Cajamarca
Alianza Universidad
03:00
Melgar

158 Uruguay - Primera Division

Torque
20:30
Progreso
Rentistas
22:45
ลิเวอร์พูล
Danubio
01:00
Defensor Sporting
ลิเวอร์พูล
02:00
Wanderers
Peñarol
02:00
Cerro Largo
River Plate
02:00
Rentistas
Torque
02:00
Deportivo Maldonado
Plaza Colonia
02:00
Boston River
Progreso
02:00
Nacional
Fénix
02:00
Danubio
Cerro
02:00
Defensor Sporting
Nacional
04:00
Fénix
Cerro
06:15
Wanderers

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

โคลัมบัส ครูว์
05:00
นิวยอร์กซิตี
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
06:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้
ซินซินนาติ
06:30
ดีซี ยูไนเต็ด
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Reno 1868
08:00
Phoenix Rising
El Paso Locomotive
08:30
New Mexico United

607 Burkina Faso - Premier League

RC Bobo-Dioulasso
22:30
Ouagadougou
ASFA-Yennenga
22:30
ASEC Koudougou
วิเทสส์
22:30
RCK
SONABEL
00:45
Etoile Filante

1560 Congo - Super Ligue

Groupe Bazano
18:30
Blessing
Vita Club
20:30
TP Mazembe
Don Bosco
20:30
Lubumbashi Sport
Simba
20:30
Sanga Balende
Maniema Union
20:30
Saint Eloi Lupopo

886 Egypt - Premier League

Tanta
22:30
Al Masry

1703 Guinea - Ligue 1

Eléphant Coléah
05:00
Hafia

56518 Sudan - Sudan Premier League

Alamal Atbara
20:30
Al Ahly Shendi
Al Merreikh
23:15
Merreikh El-Fasher
Hilal El-Fasher
23:15
Al Hilal Omdurman
Hilal Obayed
23:15
Hay Al Wadi
Al Hilal Kadougli
23:15
Al-Ahly Merowe
Al Shorta
01:30
Al Khartoum
Al Rabta Kosti
01:30
Al Ahli Khartoum

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

JKT Tanzania
05:00
Tanzania Prisons
Mtibwa Sugar
05:00
Namungo

45412 Lebanon - Premier League

Shabab El Bourj
19:30
Al Nejmeh
Al Ansar
19:30
Shabab Al Ghazieh

74505 Qatar - Premier League

Al Ahli
21:30
Al Sailiya
Al Gharafa
23:45
Al Kharitiyath

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Batin
22:00
Al Ahli Jeddah
Al Nassr
22:00
Al Fateh
Dhamk
22:20
Al Raed
Al Ittihad
00:00
Al Ittifaq

15326 Bermuda - Premier League

Robin Hood
07:00
Southampton Rangers
St. George's Colts
01:00
Devonshire Cougars
North Village Rams
01:00
X-Roads Warriors
SBRC
01:00
PHC Zebras

5618 China PR - Super League

Henan Jianye
14:30
Wuhan Zall
Shanghai Shenhua
18:35
Shanghai SIPG

712 Korea Republic - K-League 1

Busan I'Park
12:00
Suwon Bluewings
Jeonbuk Motors
14:30
Gwangju
Pohang Steelers
17:00
Ulsan

69697 Vietnam - V-League 2

An Giang
15:30
Pho Hien
Bà Ria Vũng Tàu
17:00
Binh Dinh
Bình Phước
17:00
Sanna Khanh Hoa

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

ADO '20
19:00
Hoogland
USV Hercules
19:00
HV & CV Quick
Hollandia
19:00
DEM
Westlandia
19:00
Blauw Geel '38
Dongen
19:00
OSS '20
GVV Unitas
19:00
Groene Ster
OFC Oostzaan
19:30
HSC '21
UNA
19:30
Gemert
EVV
19:30
JOS Watergraafsmeer

99474 World - CAF Champions League

Raja Casablanca
02:00
Zamalek

556 Belgium - Division 3: ACFF

Couvin-Mariembourg
20:00
US Givry
Stockay-Warfusée
20:00
Warnant
Waremme
20:00
Excelsior Virton
Acren
20:00
Meux
Solières Sport
20:00
Ganshoren

556 Belgium - Division 3: Group A

Toekomst Menen
20:00
Harelbeke
Voorwaarts Zwevezele
20:00
Merelbeke

556 Belgium - Division 3: Group B

Spouwen-Mopertingen
20:00
Pepingen-Halle
Olympia Wijgmaal
20:00
Bocholt

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Wolvertem Merchtem
20:00
Anzegem
Jong Lede
20:00
Oostkamp
Lochristi
20:00
Torhout
Voorde Appelterre
20:00
Svelta Melsele

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Aische
20:00
Stade Brainois
Braine
20:00
Gosselies Sports
SG-Tertre-Hautrage
20:00
Tournai
Binche
20:00
Schaerbeek-Evere
Ostiches
20:00
Rapid Symphorinois

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Aywaille
20:00
Onhaye
Habay-la-Neuve
20:00
Jodoigne
Mormont
20:00
Huy
Herstal
20:00
Raeren-Eynatten
Marloie Sport
20:00
Stade Disonais
Gouvy
20:00
Richelle United
Wanze / Bas-Oha
20:00
Oppagne-Wéris

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Kalmthout
20:00
Berg en Dal
Ranst
20:00
Retie
Bornem
20:00
Geel
Ternesse
20:00
Rapid Leest

556 Belgium - Provincial-Brabant

Grez-Doiceau
19:30
Sporting Bruxelles
NSeth Berchem
20:00
Union Lasne-Ohain
BX Brussels
20:00
Saint-Josse
Football Club Schaerbeek
20:00
Stade Everois
Kosova Schaerbeek
20:00
Léopold
Genappe
20:00
Nivellois
Walhain
20:00
Sportive Brainoise
Bertem-Leefdaal
20:00
Grimbergen
Borght-Humbeek
20:00
SC Aarschot
Liedekerke
20:00
Hoegaarden-Outgaarden
Sporting Kampenhout
20:00
Stade Bierbeek
Veltem
20:00
KV Tervuren-Duisburg
Melsbroek
20:00
Houtem-Oplinter
Linden
20:00
Huldenberg
Wambeek
20:00
Bodegem Kapelle United

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Solre-sur-Sambre
20:00
Hornu
Gilly
20:00
Excelsior Biévène
Péruwelz
20:00
Le Roeulx
Soignies Sports
20:00
Belœil
Ransart
20:00
Morlanwelz
RAS Monceau
20:00
Snef-Tyber
Houdeng
20:00
Montignies

556 Belgium - Provincial-Limburg

Verbroedering Maasmechelen
20:00
Zepperen-Brustem
Herderen-Millen
20:00
Alken
Torpedo Hasselt
20:00
Juve Hasselt

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Aubange
20:00
Saint-Hubert
Lorraine Arlon
20:00
Vaux-Noville
Meix-Devant-Virton
21:00
Jeunesse Freylangeoise

556 Belgium - Provincial-Namur

Spy
20:00
ES de la Molignée
Fernelmont-Hemptinne
20:00
Beauraing
Flavion-Morialmé
20:00
Loyers
Malonne
20:00
Meux II
Condruzien
20:00
Grand-Leez
Nismes
20:00
Ciney
Andennais
20:00
Chevetogne

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

SK Denderhoutem
20:00
Grembergen
Dendermonde
20:00
Eendracht Zele

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Wielsbeke
20:00
Excelsior Zedelgem
Lauwe
20:00
SC Zonnebeke
Blankenberge
20:00
RC Lauwe

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Dunav 2010
20:00
Chernolomets
Topolite
20:00
Svetkavitsa Targovishte
Ludogorets III
20:00
Septemvri Tervel
Botev Novi Pazar
20:00
Spartak Varna
Benkovski Byala
20:00
Sportist General Toshevo
Kubrat
20:00
Inter Dobrich

116 Cyprus - 3. Division

Iraklis Yerolakkou
19:30
O Kormakitis
Ormideia
19:30
ENAD

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Příbram II
15:00
Rakovnik
Chlumec nad Cidlinou
15:15
Sokol Brozany
Slovan Liberec II
15:15
Sokol Živanice
Mlada Boleslav II
15:15
Teplice II
Hradec Kralove II
15:15
Zbuzany
Karlovy Vary
15:30
Admira Praha
Sokol Hostoun
19:30
Písek

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Slovácko II
15:15
Viktoria Otrokovice
Vysočina Jihlava II
15:30
Sigma Olomouc II
Zlín II
15:30
Uherský Brod

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Jindrichuv Hradec
19:30
Sokol Lom
Tatran Sedlcany
19:30
Prestice

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Meteor Praha
15:15
FK Brandys nad Labem
Louny
19:30
Aritma Praha

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Polaban Nymburk
19:30
Letohrad
Benatky nad Jizerou
19:30
Trutnov
Poříčany
19:30
Hlinsko
Dvůr Králové
19:30
Kolín

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Brumov
15:15
FC Vsetin
Strani
19:30
Nove Sady
Kozlovice
19:30
HFK Olomouc

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Zbrojovka Brno II
15:15
Havlickuv Brod
Humpolec
19:30
Sokol Tasovice
Stara Rise
19:30
Břeclav
Žďár nad Sázavou
19:30
Ždírec nad Doubravou

320 Denmark - 2. Division Group 1

Holstebro
18:00
Jammerbugt

320 Denmark - 2. Division Group 2

Avarta
18:00
HIK
Slagelse B&I
18:00
Roskilde

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Ringkøbing
19:00
Odder

1233 Finland - Kakkonen

JJK
18:00
PS Kemi
Honka Akatemia
18:00
MiPK
KuFu-98
23:15
JS Hercules

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Antheias-Aristinou
20:00
Apollon Paralimniou
Aris Avato
20:00
Doxa Neo Sidirochori
Pandramaikos
20:00
Nestos Chrisoupolis
Didymoteicho
20:00
Aetos Orfani
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Anagennisi Thalassias
Evosmou
20:00
Ampelokipon Drama
Elpida Sapes
20:00
Iraklis Ampelokipon
Ethnikos Sochos
20:00
Orfeas Xanthi

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Atalanti
20:00
Fokikos
Dimitra Efxeinoupolis
20:00
Ipato
Nea Artaki
20:00
Thiseas Agria
Diagoras Stefanovik
20:00
Almyros
Amvrysseas
20:00
Opountios

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Dias Diou
20:00
Atromitos Palamas
Elassona
20:00
Anagennisi Karditsas
Fikis
20:00
Aetos Makrychoriou
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Meteora
Iraklis Larissa
20:00
Makedonikos Foufas
Sellana
20:00
Ermis Amyntaio
Karitsa
20:00
Oikonomos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

PAOK Alexandreia
20:00
PAO Koufalion
Anagennisi Giannitsa
20:00
Edessaikos
Thermaikos Thermis
20:00
Anagennisi Plagia
Nea Kallikrateia
20:00
Agrotikos Asteras
Poseidon Nea Michaniona
20:00
Makedonikos Neapolis
Aetos Varvaras
20:00
M. Alexandros Trikala
Thyella Sarakinoi
20:00
Ethnikos Giannitsa

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Panagriniakos
19:00
Kerkyra
Thyella Katsikas
20:00
Anagennisi Artas
Agios Matthaios
20:00
M. Alexandros Kastorias
Asteras Kalirachis
20:00
Tilikratis
Preveza
20:00
Thyella Monastirakiou
Acheron Kanalaki
20:00
Lefkimmi
Missolonghi
20:00
Amvrakikos Loutrou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Molaikos
20:00
Nafplio 2017
Foinikas N. Epidavrou
20:00
Aris Skalas
Kifisia
20:00
Ermionidas-Ermis
Koronida Koiladas
20:00
Atromitos Chiliomodi
Ermis Meligous
20:00
PAO Rouf
Pangytheatikos
20:00
Panarkadikos

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Puskás II
16:00
Gardony
Nagyatadi FC
19:30
BKV Előre
Veszprém
19:30
Balatonfuredi
III. Kerületi TUE
19:30
Komárom
Szabadkikoto
19:30
Videoton II
Lipot SK
19:30
MTE 1904
Menfocsanak
19:30
Bicskei
SC Sopron
20:30
Zalaegerszegi TE II
Papai Perutz
22:00
Nagykanizsai ULE

251 Italy - Serie C: Girone A

Novara
20:00
Pontedera
Olbia
20:00
Livorno
Pistoiese
20:00
Piacenza
Giana Erminio
22:30
Alessandria
Pergolettese
22:30
Pro Sesto
Renate
22:30
Pro Patria

251 Italy - Serie C: Girone B

Fano
20:00
Imolese
Carpi
20:00
Arezzo
Gubbio
20:00
Cesena
Perugia
20:00
Fermana
Calcio Padova
22:30
Legnago Salus
Sambenedettese
23:30
Mantova

251 Italy - Serie C: Girone C

Bari 1908
20:00
Trapani
Cavese
20:00
Viterbese Castrense
Bisceglie
20:00
Palermo
Turris
22:30
Monopoli
Catanzaro
22:30
Foggia
Teramo
01:30
Casertana
Virtus Francavilla
01:30
Catania

251 Italy - Serie D: Girone A

Arconatese
20:00
Castellanzese
Casale
20:00
Bra
Folgore Caratese
20:00
PDHAE
Fossano
20:00
Città di Varese
Pro Imperia
20:00
Sestri Levante
Lavagnese
20:00
Gozzano
Legnano
20:00
Saluzzo
Sanremo
20:00
Borgosesia

251 Italy - Serie D: Girone B

Casatese
20:00
Brusaporto
Cavenago Fanfulla
20:00
Seregno
Nibionnoggiono
20:00
Adrense
Pontisola
20:00
Breno
Scanzorosciate
20:00
Villa d'Almè
Sona
20:00
Real Calepina
Virtus Ciserano Bergamo
20:00
Desenzano Calvina

251 Italy - Serie D: Girone C

Ambrosiana
20:00
Clodiense
Union ArzignanoChiampo
20:00
Adriese
Belluno
20:00
Trento Calcio 1921
Campodarsego
20:00
Luparense
Cartigliano
20:00
Manzanese
Cjarlins Muzane
20:00
Mestre
Delta Calcio Rovigo
20:00
Union S. Giorgio-Sedico
Este
20:00
Union Feltre
Virtus Bolzano
20:00
Caldiero Terme

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
20:00
Forlì
Correggese
20:00
Mezzolara
Corticella
20:00
Marignanese
Fiorenzuola
20:00
Bagnolese
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:00
Sasso Marconi Zola
Progresso
20:00
Pro Livorno
Real Forte Querceta
20:00
Lentigione
Rimini
20:00
Seravezza
Sammaurese
20:00
Prato

251 Italy - Serie D: Girone E

Scandicci
20:00
Ostia Mare Lidocalcio
Flaminia
20:00
Robur Siena
Cannara
20:00
Trastevere
Gavorrano
20:00
San Donato Tavarnelle
Grassina
20:00
Foligno
Lornano Badesse
20:00
Sporting Trestina
Montespaccato
20:00
Montevarchi Calcio
Tiferno Lerchi
20:00
Sinalunghese

251 Italy - Serie D: Girone F

Castelnuovo Vomano
20:00
Olympia Agnonese
Campobasso
20:00
Montegiorgio
CynthiAlbalonga
20:00
Castelfidardo Calcio
Recanatese
20:00
Porto Sant'Elpidio
San Nicolò
20:00
Atletico
Tolentino
20:00
Giulianova
Vastese
20:00
Pineto
Vastogirardi
20:00
FC Rieti

251 Italy - Serie D: Girone G

Cassino
20:00
Latina
Nola 1925
20:00
Muravera
SSC Giugliano
20:00
Vis Artena
Lanusei
20:00
Nocerina
Team Nuova Florida
20:00
Carbonia
Sassari Torres
20:00
Nuova Monterosi
Savoia
20:00
Afragolese

251 Italy - Serie D: Girone H

Città di Fasano
20:00
Brindisi
Fidelis Andria
20:00
Picerno
Francavilla
20:00
Lavello
Gravina
20:00
Casarano
Molfetta Calcio
20:00
Audace Cerignola
Nardò
20:00
Puteolana Internapoli
Portici
20:00
Aversa Normanna
Taranto
20:00
Sorrento
Team Altamura
20:00
US Bitonto

251 Italy - Serie D: Girone I

Città Di Sant’Agata
20:00
Cittanovese
Dattilo
20:00
Roccella
Marina di Ragusa
20:00
Biancavilla
ACR Messina
20:00
Acireale
Santa Maria Cilento
20:00
FC Messina
Rende
20:00
Rotonda
Troina
20:00
Gelbison

1578 Norway - 2. Division

Tromsdalen
18:00
Fredrikstad
Hødd
19:00
Skeid
Alta
19:00
Kvik Halden

2 Poland - 2. Liga East

Bytovia Bytów
20:30
Wigry Suwałki

20 Portugal - 2. Division: Group A

Cerveira
21:00
Montalegre
Pedras Salgadas
21:00
Bragança
Mirandela
21:00
Aguia FC Vimioso
Sporting Braga II
21:00
Maria da Fonte
Vidago
21:00
Vilaverdense

20 Portugal - 2. Division: Group B

Fafe
21:00
Pevidem
Rio Ave II
21:00
Camacha
Vitória Guimarães II
21:00
Desportivo Aves

20 Portugal - 2. Division: Group C

Gondomar
18:15
Amarante
Pedras Rubras
21:00
Paredes
Coimbrões
21:00
Vila Real
União Madeira
21:00
Trofense
Câmara de Lobos
22:00
Leca

20 Portugal - 2. Division: Group D

Castro Daire
21:00
Águeda
Lusitano FCV
21:00
Anadia
Beira-Mar
21:00
Sanjoanense
Espinho
21:00
Canelas 2010
São João Ver
21:00
Vila Cortez

20 Portugal - 2. Division: Group E

Marinhense
21:00
Benfica Castelo Branco
Condeixa
21:00
Alcains
Mortágua
21:00
Oliveira Hospital
Sertanense
21:00
GRAP
Vitória de Sernache
21:00
Carapinheirense

20 Portugal - 2. Division: Group F

Caldas
21:00
Sacavenense
Pêro Pinheiro
21:00
União Almeirim
Alverca
21:00
União Santarém
Loures
21:00
Fátima
1º Dezembro
21:00
Lourinhanense

20 Portugal - 2. Division: Group G

Oriental Lisboa
21:00
Rabo Peixe
Oriental Dragon
21:00
Sporting CP II
Olimpico do Montijo
21:00
Belenenses II
Praiense
22:00
Fabril Barreiro
Fontinhas
22:00
Ideal

20 Portugal - 2. Division: Group H

Pinhalnovense
21:00
Amora
Lagos
21:00
Aljustrelense
Lusitano GC Evora
21:00
Armacenenses
Moncarapachense
21:00
Vitória FC
Moura
21:00
Juventude Evora
Olhanense
21:00
Louletano

296 Serbia - Srpska Liga - East

Radnički Svilajnac
16:00
Vlasina
Kablovi Zaječar
20:00
Moravac Mrštane
Mladost Medoševac
20:00
Rembas
Timočanin
20:00
Radan

296 Serbia - Srpska Liga - West

Bane Raska
19:30
Mačva 1929
Železničar Lajkovac
19:30
Sumadija Arandelovac

401 Slovakia - 3. Liga - West

Nitra II
15:30
Zlaté Moravce-Vrablé II
Nové Zámky
19:00
Beluša
Galanta
19:00
Nové Mesto nad Váhom
Castkovce
19:00
Marcelová
OFK Malzenice
19:00
Spartak Myjava

32 Spain - Segunda B - Group 1

Real Valladolid II
16:30
Burgos
Real Oviedo II
17:00
Langreo
Lealtad
17:00
Covadonga
นูมานเซีย
17:00
Marino de Luanco
Unionistas de Salamanca
21:30
Compostela
Racing Ferrol
22:00
Pontevedra
Coruxo
22:00
Zamora
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
00:00
Salamanca CF UDS

32 Spain - Segunda B - Group 2

Real Unión
17:00
Deportivo Alaves II
Ebro
17:00
SD Logroñés
Tudelano
17:00
Ejea
Tarazona
17:00
Osasuna II
Real Sociedad II
22:00
Leioa
Haro
22:00
CD Calahorra
Racing Santander
23:00
Portugalete
Arenas de Getxo
23:00
Athletic Club II

32 Spain - Segunda B - Group 3

Cornellà
17:00
Olot
Espanyol II
17:00
Prat
Levante II
17:00
UD Ibiza
Peña Deportiva
17:00
Villarreal II
Llagostera-Costa Brava
22:00
FC Andorra
Alcoyano
22:00
Hércules
Barcelona II
23:00
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
Badalona
23:00
L'Hospitalet
La Nucia
23:00
Orihuela

32 Spain - Segunda B - Group 4

Sevilla II
16:00
UCAM Murcia
Cadiz II
16:30
Las Palmas II
Tamaraceite
18:00
San Fernando CD
Marino
18:00
Linense
Linares Deportivo
22:00
Yeclano
Sanluqueño
23:00
Recreativo Huelva
Algeciras
23:00
Marbella
El Ejido
23:00
Real Betis II
คอร์โดบา
23:00
Lorca Deportiva

32 Spain - Tercera - Group 1

Silva
17:00
As Pontes
Polvorín
21:30
Fisterra
Arzúa
22:00
Villalbés
Paiosaco
22:00
Bergantiños
Viveiro
22:00
Agrupación Estudiantil
Alondras
22:00
UD Ourense
Estradense
22:00
Barco
Atios
22:00
Pontellas
Choco
22:00
Rápido Bouzas
Ourense CF
22:00
Ribadumia
Somozas
22:30
Deportivo La Coruña II
Arosa
23:30
Arenteiro

32 Spain - Tercera - Group 2

Condal
16:45
Real Titánico
Navarro
17:00
Praviano
Llanes
17:00
Siero
Valdesoto
17:00
Urraca
Mosconia
21:45
Lenense
Avilés Stadium
21:45
Real Avilés
Tuilla
22:00
San Martin
Caudal
22:30
Vallobín

32 Spain - Tercera - Group 3

Cultural Guarnizo
17:00
Tropezón
Cayon
22:00
Siete Villas
Barquereño
22:00
Ribamontan al Mar
Revilla
22:00
Samano
Vimenor
22:00
Torina

32 Spain - Tercera - Group 4

Santurtzi
16:15
Urduliz
Gernika
22:00
Real Sociedad III
Sestao River
23:00
Tolosa
Basconia
23:00
CD Vitoria

32 Spain - Tercera - Group 5

Manresa
17:00
Castelldefels
Montañesa
17:00
Igualada
Pobla Mafumet
17:00
San Cristobal
Horta
17:00
Banyoles
Cerdanyola del Vallès
17:00
Grama
Sants
17:15
Peralada
Valls
21:30
Terrassa
Figueres
21:30
Girona II
Vilassar Mar
23:00
Sant Andreu

32 Spain - Tercera - Group 6

Intercity
16:30
Hércules II
Paterna
17:00
Torrent
Benicarló
21:00
RC Catarroja
Crevillente
23:00
Olímpic de Xàtiva
Eldense
00:00
Elche II
Vilamarxant
00:30
Alzira

32 Spain - Tercera - Group 7

Rayo Vallecano II
16:00
Moratalaz
Flat Earth
16:30
Villanueva del Pardillo
San Fernando de Henares
16:30
Santa Ana
El Álamo
16:30
Alcorcón II
Carabanchel
16:30
Villaverde-Boetticher
Trival Valderas
16:30
Atlético de Pinto
Pozuelo Alarcón
17:00
Complutense
Unión Adarve
17:00
Alcobendas Sport
Móstoles
17:00
Real Aranjuez
RSD Alcalá
21:00
Torrejón
Leganés II
22:00
Móstoles CF

32 Spain - Tercera - Group 8

Becerril Campos
22:00
Bembibre
Almazán
22:00
Real Burgos
Cultural Cebrereña
22:00
Gimnástica Segoviana
Real Ávila
22:00
Beroil Bupolsa

32 Spain - Tercera - Group 9

Loja
17:00
Real Jaén
Almería II
17:00
Mancha Real
Polideportivo Almería
17:00
Maracena
Vélez
17:00
Alhaurín
At. Malagueño
17:00
Juventud Torremolinos
Union Estepona
17:00
Antequera
Ciudad de Torredonjimeno
22:00
Atlético Porcuna
Huétor Tájar
23:00
Huétor Vega
Motril
23:00
El Palo

32 Spain - Tercera - Group 10

Conil
17:00
Ceuta
Cabecense
17:00
Xerez
La Palma
17:00
Coria CF
Gerena
17:00
Córdoba II
Puente Genil
22:30
San Roque de Lepe
Los Barrios
23:00
Lebrijana
Antoniano
23:00
Arcos
Lucena
23:00
Sevilla III
Pozoblanco
23:00
Castilleja
Xerez Deportivo
00:00
Rota

32 Spain - Tercera - Group 11

Llosetense
16:30
Alcúdia
Felanitx
16:30
Constància
Ibiza Islas Pitiusas
17:00
Portmany
Esporles
17:30
Formentera
Cardassar
22:00
Manacor

32 Spain - Tercera - Group 12

Guía
17:30
Lanzarote
Vera
18:00
Atlético Tacoronte
Tenerife II
18:00
Velke Levare
Mensajero
18:00
Tenisca
Gran Tarajal
18:00
La Cuadra

32 Spain - Tercera - Group 13

Cartagena II
16:00
Racing Murcia
Plus Ultra
16:00
Águilas CF
La Union Atletico
16:30
Muleño
EDMF Churra
17:00
Los Garres
Huércal-Overa
22:00
Deportiva Minera
Mar Menor
22:00
Lorca
Olímpico Totana
22:00
Minerva
Cartagena FC
22:30
Mazarrón FC
Atlético Pulpileño
22:30
El Palmar
Bullense
23:00
UCAM Murcia II

32 Spain - Tercera - Group 14

Extremadura UD II
15:30
CD Coria
Montijo
17:00
Valdivia
Calamonte
17:00
Lobón
Cacereño
17:00
Diocesano
Azuaga
17:00
Miajadas
Trujillo
17:00
Olivenza
Moralo
22:00
Chinato
RCP Valverdeno
22:30
Fuente Cantos
Aceuchal
23:00
UP Plasencia
Jerez
23:00
Llerenense

32 Spain - Tercera - Group 15

River Ega
21:30
Pamplona
Murchante
21:30
Peña Sport
Cirbonero
22:00
Bidezarra
Subiza
23:00
Valle Egüés

32 Spain - Tercera - Group 16

Calahorra II
16:30
Calasancio
Villegas
17:00
Agoncillo
Varea
17:00
Vianés
Logroñés II
17:00
Casalarreina
River Ebro
21:30
Yague
Arnedo
22:00
Berceo
Oyonesa
22:00
Anguiano
CDFC La Calzada
22:00
Comillas
Náxara
22:00
Tedeón

32 Spain - Tercera - Group 17

Valdefierro
17:00
CDJ Tamarite
Cuarte Industrial
17:00
Borja
Villanueva CF
21:00
Almudévar
Robres
21:00
Brea
Calamocha
21:00
Utebo
Belchite 97
21:30
Cariñena
Sariñena
21:30
Barbastro
Épila
21:30
Sabiñánigo
Illueca
22:00
Real Zaragoza II
Fraga
22:00
Huesca II
Teruel
22:00
San Juan de Mozarrifar
Binéfar
22:00
Atletico Monzon

32 Spain - Tercera - Group 18

Illescas
16:30
Torrijos
Almagro Spain
17:00
Atletico Ibanes
La Solana
21:30
Manzanares
La Roda
22:00
Quintanar del Rey
Ciudad Real
22:00
Calvo Sotelo
Madridejos
22:00
Tarancón
Pedroñeras
22:00
Conquense
Toledo
22:00
Azuqueca

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Hudiksvall
19:00
Gamla Upsala
Skiljebo
19:00
IFK Österåker
Kvarnsveden
19:00
Stockholm Internazionale
Enkoping
19:00
Fanna BK
Karlberg
19:00
Lidingö
Enskede
19:00
Stocksund
Fagersta Södra IK
19:00
Kungsängen

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Dalstorps
19:00
Räppe
Karlshamn
19:00
Husqvarna
Österlen
19:00
IFK Hässleholm
Almeboda Linneryd
19:00
Asarum
Hässleholms IF
19:00
Tord
Kristianstad
19:00
Bromolla
Syrianska
19:00
Nosaby

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Limhamn Bunkeflo
19:00
Halmia
Ullared
19:00
Vastra Frolunda
Vinberg
19:00
Prespa Birlik
Eslov
19:00
Ängelholm
Rosengård
19:00
Onsala
Olympic
19:00
Assyriska BK
IFK Malmö
19:00
Varbergs GIF

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Ankara Adliyespor
18:00
Edirnespor
Artvin Hopaspor
18:00
Derincespor
Yeşilyurt Belediyespor
18:00
Kemerspor 2003
Nevşehirspor
18:30
Yeni Diyarbekirspor
Kızılcabölükspor
19:00
Ofspor
1877 Alemdağspor
19:00
Arnavutköy Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Erbaaspor
18:00
Osmaniyespor
Isparta Davrazspor
23:00
Yeni Altındağ BS

5 Brazil - Carioca 2

Rio São Paulo
01:00
Olaria
CFRJ / Marica
01:00
Audax Rio
Gonçalense
01:00
Serra Macaense
Serrano RJ
01:00
Nova Cidade
Artsul
01:00
Campos AA

5 Brazil - Paranaense 2

Maringá
21:00
AA Batel
Andraus Brasil
01:30
Rolândia
Apucarana
01:30
Araucária
Independiente FSJ
01:30
Azuriz

5 Brazil - Paulista A3

Nacional SP
01:00
Noroeste
Velo Clube
03:00
Capivariano

909440 Cambodia - C-League

Bati Youth
15:30
Cambodia Tiger

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Cavaly
03:00
Cosmopolites
Mirebalais
03:00
Racing Club Haitien
Violette AC
03:00
FICA
Ouanaminthe
03:00
Triomphe Liancourt
Baltimore
05:00
Tempête
Don Bosco
05:00
Rivartibonitienne
Real du Cap
05:00
Juventus Hai

3347 San Marino - Campionato

Pennarossa
20:00
La Fiorita
Juvenes / Dogana
20:00
Tre Penne
Faetano
20:00
Fiorentino

712 Korea Republic - K League 2

Suwon
11:30
Jeonnam Dragons
Asan Mugunghwa
14:00
Ansan Greeners

98 Australia - Brisbane Premier League

Acacia Ridge
15:00
Brisbane Knights
Grange Thistle
15:00
Toowong

98 Australia - New South Wales

Wollongong Wolves
11:00
Sydney United

5 Brazil - Brasileiro U20

Atletico-PR U20
01:00
Atletico-MG U20
Ceará U20
01:00
Botafogo U20
Chapecoense-SC U20
01:00
Vasco U20
Goias U20
01:00
Flamengo RJ U20
Gremio U20
01:00
Bahia U20
Vitoria U20
01:00
Sport Recife U20
Cruzeiro U20
01:30
Palmeiras U20
Sao Paulo U20
06:00
Internacional U20

98 Australia - Npl Queensland

Olympic
15:00
Capalaba

146 South Africa - Mtn 8 Cup

Kaizer Chiefs
20:00
Maritzburg United
Mamelodi Sundowns
23:00
Bloemfontein Celtic

556 Belgium - First Amateur Division

Rupel Boom
20:00
Francs Borains
Sint-Eloois-Winkel
20:00
Dessel Sport
Knokke
20:00
La Louvière Centre
URSL Visé
20:00
Tienen

11 Germany - Junioren Bundesliga

Osnabruck U19
16:00
Dresden U19
Bayer Leverkusen U19
16:00
Oberhausen U19
RW Essen U19
16:00
Wuppertaler SV U19
Schalke 04 U19
16:00
Borussia Dortmund U19
Alemannia Aachen U19
16:00
Dusseldorf U19
Preussen Munster U19
17:30
Paderborn U19
Ulm U19
18:00
Kickers Offenbach U19

251 Italy - PrimaVera 1

Sassuolo U19
16:00
Lazio U19

99474 World - Afc Championship U19

Bahrain U19
17:00
Japan U19
Laos U19
17:00
Australia U19
Iraq U19
21:00
South Korea U19
Vietnam U19
21:00
Saudi Arabia U19

245 Czech Republic - First League Women

Dukla Prague W
17:00
Slovacko W

2 Poland - Central Youth League

Lechia Gdańsk U18
17:00
Cracovia U18
Gornik Z. U18
20:00
Zaglebie U18

122 Kosovo - Superliga

Drita
18:30
Gjilani
Trepça'89
19:00
KF Feronikeli

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Langenthal
20:00
Bassecourt
Delémont
20:00
Goldau
Biel-Bienne
20:00
Wohlen
Kosova
20:00
Tuggen

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Gleisdorf 09
23:00
Hertha

143 Austria - Regionalliga: Ost

Mauerwerk
20:30
Traiskirchen

227 Russia - Pfl

Sakhalin
14:00
Metallurg Lipetsk
Zenit II
17:00
Znamya Truda
Luki-Energiya
17:00
Leningradets
Zenit Izhevsk
17:00
Ural 2
Chelyabinsk
17:00
KAMAZ
Kaluga
18:00
Fakel II
Khimik Novomoskovsk
18:00
Saturn Ramenskoye
Orenburg II
18:00
Krylya Sovetov Samara II
Tver
18:30
Torpedo Vladimir
Legion Dynamo
18:30
Druzhba
Kvant
19:00
Ryazan
Dolgie Prudy
19:00
Rodina Moskva
Zvezda Sint Petersburg
19:00
Kolomna
Dinamo Moskva II
19:00
Smolensk
Kuban Kholding
19:30
Mashuk-KMV
Avangard Kursk
20:00
Znamya Noginsk
Volna Kovernino
20:00
Zvezda Perm
Volga Ulyanovsk
20:00
Tyumen
Chernomorets
20:00
Urozhay
Spartak Nal'chik
20:00
Makhachkala

47 Sweden - Elitettan Women

Bollstanäs W
19:00
Kvarnsvedens W

32 Spain - Primera Division Women

Athletic Club W
16:00
Real Betis W
Eibar W
16:00
Madrid CFF
Huelva W
17:00
Barcelona W
Santa Teresa W
17:00
Atletico Madrid W
Espanyol W
17:30
Deportivo de La Coruña W
Atletico Granadilla
18:00
Valencia W
Logroño W
21:15
Sevilla W
เรอัล มาดริด
23:00
Rayo Vallecano W

556 Belgium - Super League Women

Club Brugge W
19:00
RSC Anderlecht W
OH Leuven W
23:00
White Star Woluwé W

556 Belgium - 1st National Women

OH Leuven II
20:00
SG-Tertre-Hautrage W

17 France - Division 1 Women

Soyaux W
17:45
Paris SG W

674 Hungary - Nb I Women

MTK Hungaria W
19:00
Astra Hungary W

251 Italy - Serie A Women

AC Milan W
17:30
Inter Milano
Bari W
19:30
Juventus W
Fiorentina W
20:00
Verona W

458 Mexico - Liga Mx Women

Tigres UANL W
21:30
León W
Atlas W
22:00
Juárez W
Cruz Azul W
04:00
Toluca W
Atlético San Luis
05:00
Guadalajara W

32 Spain - Segunda Division Women

Dinamo Guadalajara W
16:00
Madrid III W
CFF Albacete W
16:00
Albacete II W
Marítim W
16:00
Plaza Argel W
Mislata W
16:00
Valencia III W
Valladares W
16:30
Victoria FC W
Europa W
16:30
Sant Gabriel W
Elche W
16:30
Atlético de Aspe W
Sárdoma W
17:00
Victoria CF W
Sporting Gijón II W
17:00
Monte W
Gijón FF W
17:00
Castro W
Atlético Revellín W
17:00
UD Logroñés W
Pradejón W
17:00
Logroño II W
San Ignacio W
17:00
Oiartzun W
Real Betis II W
17:00
Málaga II W
Salamanca W
17:00
Zamora Amigos Duero W
DNS de Belen W
17:00
León FF W
Tres Cantos W
17:00
Fuensalida W
Ciudad de Murcia W
17:00
Lorca W
Igualada W
17:30
Girona W
La Rambla W
17:30
Hispalis W
San Miguel W
17:30
Sevilla II W
Tarsa W
18:00
Furia Arona W
Levante Las Planas W
21:00
Riudoms W
Añorga W
21:30
Arratia W
Collerense II W
21:30
Pallejà W
Vic Riuprimer W
21:30
Terrassa W
Racing Santander II W
22:00
Real Oviedo II W
Santa Teresa II W
22:00
Castuera W
Badajoz W
22:00
Cáceres II W
Cádiz W
22:00
Mérida AD W
SMX Athletic Murcia W
23:00
Discobolo-La Torre W

3483 USA - USL League One

Tucson
09:30
Orlando City II
Greenville Triumph
02:00
Union Omaha

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Santorini 2020
17:00
Pannaxiakos
Charavgiakos
17:00
Ano Meras
Aittitos Spata
20:00
Fostiras
Marko
20:00
Moschato
Ethnikos Piraeus
20:00
Ilioupoli

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

Pyliou
19:00
Aias Salamina
Aiolikos
19:00
Thyella Diastavroseos
Akratitos
20:00
Panelefsiniakos
Mikrasiatiki
20:00
Aetos Loutron
Asteras Varis
20:00
Karavas

5 Brazil - Carioca U20

Vasco U20
20:00
Resende U20

155 Romania - Liga 2

Comuna Recea
18:30
Petrolul 52

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Les Mureaux
20:00
Mantes 78

5 Brazil - Paulista Série B

AEA
20:00
América SP
Independente SP
20:00
União Barbarense
Bandeirante SP
21:00
Tanabi
Grêmio Prudente
01:00
VOCEM
Matonense
01:00
Grêmio Sãocarlense
Elosport
01:00
Itararé
Tupã
01:30
Osvaldo Cruz

479 Japan - Nadeshiko League 1

เอฮิเมะ
10:00
Albirex Niigata W
เซเรโซ โอซาก้า
10:00
Nojima Stella W
JEF United W
11:00
Iga Kunoichi W
INAC Kobe Leonessa W
11:00
NTV Beleza W

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Blau-Weiß Feldkirch
16:00
Bezau
Andelsbuch
21:00
Schruns

453172 Macao - Primeira Division

Cheng Fung
18:00
Polícia
เบนฟิกา
20:00
Sporting Macau

3374 Gibraltar - Premier Division

St Josephs FC
21:00
Boca Gibraltar
Magpies
23:15
Europa FC

1796 Iceland - Premier League Women

ÍBV W
21:00
KR W

479 Japan - Japan Football League

Kochi United
10:00
Verspah Oita
Tegevajaro Miyazaki
11:00
Honda
Biwako Shiga
11:00
Honda Lock
Veertien Mie
11:00
Tokyo Musashino City
Reinmeer Aomori
11:00
Nara Club
Iwaki
11:00
Sony Sendai

479 Japan - Nadeshiko League 2

โยโกฮามา เอฟซี
09:00
Yamato Sylphid
Kamogawa
11:00
Harima

49477 ไทยลีก 3

Banbueng
15:45
Kohkwang
สมุทรปราการ ซิตี้
15:45
Marines Eureka
See Kwae
15:45
Northern Tak United
Bang Pa-in
15:45
Raj Pracha
IPE Samut Sakhon
15:45
Assumption United
ม.เกษมบัณฑิต
16:00
Prime Bangkok
Samut Prakan
16:00
Siam
Chiangrai
16:00
Uttaradit
Kamphaeng Phet
16:00
Wat Bot City
Khonkaen Mordindang
16:00
Surin
Surin Sugar
16:00
เมืองเลย ยูไนเต็ด
Nakhon Si Thammarat
16:00
Jalor City
Phattalung
16:15
Pattani
Nara United
16:15
Satun United
Sa Kaeo City
17:00
Kabin United
Nonthaburi
18:00
Chamchuri United
Muangnont
18:30
Army

1233 Finland - Kolmonen

Kraft
19:00
KPV Akatemia
PK-37
19:00
OTP
ufabet21-line