แจกฟรี ตารางบอล 20 ต.ค. 2563

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

เซนิต
23:55
คลับ บรูกก์
ดินาโมเคียฟ
23:55
ยูเวนตุส
เชลซี
02:00
เซบีย่า
แรนส์
02:00
คราสโนดาร์
ลาซิโอ
02:00
ดอร์ทมุนด์
บาร์เซโลน่า
02:00
เฟเรนซ์วารอส
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
02:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
แอร์เบ ไลป์ซิก
02:00
อิสตันบูล บีบี

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บริสตอลซิตี
01:45
มิดเดิลส์เบรอ
โคเวนทรี ซิตี้
01:45
สวอนซีซิตี
มิลล์วอลล์
01:45
ลูตัน ทาวน์
นอริชซิตี
01:45
เบอร์มิงแฮมซิตี
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
01:45
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
ฮัดเดอร์ฟิลด์
01:45
ดาร์บีเคาน์ตี
เรดิง
02:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส

462 อีเอฟแอลลีกวัน

ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
00:00
บริสตอล โรเวอร์ส
จิลลิ่งแฮม
00:30
พอร์ตสมัท
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
01:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
แบล็กพูล
01:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
ฮัลล์ซิตี
01:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
ลินคอล์น ซิตี้
01:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
01:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
ซันเดอร์แลนด์
01:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
วีแกนแอทเลติก
01:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
01:00
อิปสวิช ทาวน์
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
01:45
โรชเดล
Northampton Town
01:45
Swindon Town

462 อีเอฟแอลลีกทู

Cheltenham Town
00:00
สคันธอร์ป
มอร์แคมป์
00:30
Mansfield Town
Barrow
01:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
01:00
Port Vale
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
01:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Exeter City
01:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Oldham Athletic
01:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Stevenage
01:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
01:00
Leyton Orient
Bradford City
01:45
Walsall
กริมสบี้ ทาวน์
01:45
Harrogate Town
ซอลฟอร์ด ซิตี้
01:45
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด

38 เอร์สเตอดีวีซี

Jong PSV
23:45
NEC
NAC Breda
23:45
SC Cambuur
TOP Oss
02:00
FC Den Bosch

462 England - National League

Wealdstone
01:45
Chesterfield

462 England - Professional Development League

Barnsley U23
20:00
Colchester U23
Sheffield Wed U23
20:00
Cardiff U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Brightlingsea Regent
01:45
Leatherhead
Cheshunt
01:45
AFC Hornchurch
East Thurrock United
01:45
Horsham
Enfield Town
01:45
Margate
Folkestone Invicta
01:45
Bowers & Pitsea
Wingate & Finchley
01:45
Corinthian-Casuals
Worthing
01:45
Bishop's Stortford
Lewes
01:45
Merstham

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Canvey Island
01:45
Coggeshall Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

North Leigh
01:45
St Neots Town

462 England - Non League Div One: Northern North

City of Liverpool
01:45
Trafford
Marske United
01:45
Ossett United
Pickering Town CFC
01:45
Brighouse Town
Pontefract Collieries
01:45
Mossley
Ramsbottom United
01:45
Kendal Town
Runcorn Linnets
01:45
Tadcaster Albion
Workington
01:45
Clitheroe

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Westfield
01:30
Hertford Town
Bedfont Sports
01:45
Chalfont St Peter
Ware
01:45
Barking
Chertsey Town
01:45
Marlow
Hanwell Town
01:45
Northwood
Waltham Abbey
01:45
Chipstead

462 England - Non League Div One: Northern South

Glossop North End
01:45
Frickley Athletic
Leek Town
01:45
Stocksbridge Park Steels
Newcastle Town
01:45
Ilkeston Town
Sheffield
01:45
Lincoln United
Stamford
01:45
Worksop Town
Sutton Coldfield Town
01:45
Kidsgrove Athletic
Wisbech Town
01:45
Cleethorpes Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Frome Town
01:45
Highworth Town
Winchester City
01:45
Bristol Manor Farm

462 England - Non League Premier: Northern

Scarborough Athletic
01:30
Whitby Town
Ashton United
01:45
Radcliffe Borough
Atherton Collieries
01:45
Bamber Bridge
Basford United
01:45
Stafford Rangers
Buxton
01:45
Mickleover Sports
United of Manchester
01:45
Lancaster City
Gainsborough Trinity
01:45
Stalybridge Celtic
Grantham Town
01:45
Matlock Town
South Shields
01:45
Morpeth Town
Warrington Town
01:45
Nantwich Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

Nuneaton Town
01:30
St Ives Town

11 Germany - 3. Liga

Verl
00:00
Magdeburg
Türkgücü-Ataspor
00:00
VfB Lübeck
Dynamo Dresden
00:00
Zwickau
Waldhof Mannheim
00:00
Hansa Rostock
Uerdingen
00:00
Wehen Wiesbaden

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Bahlinger SC
21:30
Schott Mainz
Aalen
00:00
Hessen Kassel
Astoria Walldorf
00:00
Homburg
FSV Frankfurt
00:00
Elversberg
Hoffenheim II
00:00
Ulm
Kickers Offenbach
00:00
Teutonia WS

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Oberachern
23:00
CfR Pforzheim

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Barmbek-Uhlenhorst
00:45
Concórdia

11 Germany - Oberliga: Hessen

Hunfelder SV
00:00
Baunatal

224 Bulgaria - Parva Liga

Lokomotiv Plovdiv
21:30
Arda

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

Kariana Erden
19:00
Tsarsko selo

266 Croatia - Croatia Cup

Rudar Labin
21:00
Inter Zaprešić

320 Denmark - First Division

Esbjerg
00:00
Hvidovre
Kolding IF
00:00
Hobro

1233 Finland - Ykkonen

MP
22:30
KTP
SJK Akatemia
22:30
Jaro
MuSa
22:30
VPS

455 Republic of Ireland - First Division

Galway United
01:45
Drogheda United

251 Italy - Serie B

Ascoli
02:00
Reggiana
คิเอโว่
02:00
เบรสชา
Cittadella
02:00
Pordenone
เอ็มโปลี
02:00
สปาล
โฟรซิโนเน่
02:00
Virtus Entella
Vicenza
02:00
Salernitana
Pisa
02:00
Monza
Reggina
02:00
Cosenza
Venezia
02:00
Pescara

2756 Malta - Premier League

Tarxien Rainbows
22:00
Santa Lucia
Lija Athletic
22:00
Gzira United
Zejtun Corinthians
02:15
Balzan
Hamrun Spartans
02:15
Birkirkara

2756 Malta - First Division

Mqabba
22:00
Pembroke Athleta
Marsaxlokk
02:15
Fgura United

2345 Moldova - National Division

Floreşti
18:00
Sfîntul Gheorghe
Dinamo-Auto
18:00
Sheriff
Milsami
22:00
Zimbru

20 Portugal - Segunda Liga

ชาเวช
00:30
UD Oliveirense
Estoril
02:30
Feirense

155 Romania - Romania Cup

Viitorul Şelimbăr
18:30
Universitatea Cluj
Filiaşi
18:30
U Craiova 1948
Progresul Spartac
18:30
Rapid Bucuresti
Soimii Lipova
18:30
Ripensia Timişoara
CSM Slatina
18:30
Sporting Turnu

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Aberdeen
01:00
Hamilton Academical

1638 Slovenia - 2. SNL

Smartno
20:00
Krka

62 Switzerland - Challenge League

Stade Lausanne-Ouchy
00:00
Chiasso
Thun
00:00
Winterthur
Neuchâtel Xamax
00:00
Wil
Kriens
00:30
Grasshopper

404 Turkey - 1. Lig

Keçiörengücü
17:30
Bandırmaspor
Eskişehirspor
23:00
Samsunspor

404 Turkey - Turkish Cup

Kütahyaspor
18:30
Darıca Gençlerbırlığı
İçelspor
21:00
Payasspor
Karşıyaka
00:00
Bergama Belediyespor

515 Wales - Premier League

Flint Town United
01:45
Bala Town

5 Brazil - Serie B

América Mineiro
02:30
Brasil de Pelotas
CSA
05:15
Botafogo SP
Oeste
05:15
Náutico
Juventude
05:15
Avaí

80 Chile - Primera Division

Deportes Iquique
21:00
La Serena
Unión La Calera
23:30
Huachipato
O'Higgins
02:00
Curicó Unido

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Cali
08:00
Santa Fe

458 Mexico - Liga MX

León
09:00
América

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tepatitlán de Morelos
05:00
Atlante

158 Uruguay - Segunda Division

Tacuarembó
05:00
Rampla Juniors

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Merreikh
23:15
Hay Al Wadi
Al Ahly Shendi
23:15
Al Hilal Omdurman
Al Ahli Khartoum
01:30
Al Shorta
Merreikh El-Fasher
01:30
Al Hilal Kadougli
Al Fallah
01:30
Hilal El-Fasher

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Ihefu
18:00
Azam
Ruvu Shooting
18:00
KMC
Mwadui
20:00
Mbeya City
Kagera Sugar
20:00
Dodoma Jiji

21462 Kuwait - Premier League

Al Salmiyah
21:40
Khaitan
Al Kuwait
21:40
Al Shabab
Yarmouk
23:55
Al Tadhamon
Burgan
23:55
Al Qadsia

74505 Qatar - Q League

Al Shahaniya
22:45
Lusail City
Al Shamal
22:45
Al Mu'aidar
Al Mesaimeer
22:45
Al Bidda
Al Nasr
22:45
Al Markhiya

35376 Saudi Arabia - Division 1

Hajer
21:45
Al Adalh
Al-Thuqbah
21:45
Al-Kawkab
Al Draih
22:00
Al Nahdha
Al Hazm
22:10
Arar
Ohod
22:25
Al Jeel

69697 Vietnam - V-League

Da Nang
17:00
Song Lam Nghe An
Hai Phong
17:00
FLC Thanh Hoa
Quang Nam
17:00
Nam Dinh
Than Quang Ninh
18:00
Hoang Anh Gia Lai
Ha Noi
19:15
Hong Linh Ha Tinh

99474 World - CAF Confederations Cup

Pyramids FC
02:00
Horoya

11555657 South America - Copa Libertadores

Santos
05:15
Defensa y Justicia
Olimpia
05:15
Delfin

556 Belgium - Provincial-Namur

Fernelmont-Hemptinne
01:30
Meux II

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Taastrup
00:00
LSF

1233 Finland - Kakkonen

SalPa
22:30
KaaPo

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

M. Alexandros Trikala
05:00
Nea Kallikrateia

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Kırşehir Belediyespor
18:00
Tarsus İdman Yurdu
Bayburt İÖİ
18:00
Etimesgut Belediyespor
Elazığspor
18:00
Kastamonuspor

41 Europe - Euro U17

Republic of Ireland U17
05:00
Estonia U17
Northern Ireland U17
05:00
Slovakia U17

2405 Estonia - Estonian Cup

Hell Hunt
23:00
Tallinna Kalev

98 Australia - Npl Queensland

SC Wanderers
16:30
Eastern Suburbs Brisbane

41 Europe - Euro U19 Women

Czech Republic U19 W
05:00
Latvia U19 W
Romania U19 W
05:00
Portugal U19 W
Netherlands U19 W
05:00
Lithuania U19 W
Israel U19 W
05:00
Slovenia U19 W
Finland U19 W
05:00
Georgia U19 W
Bulgaria U19 W
05:00
Iceland U19 W
England U19 W
05:00
Kosovo U19 W
Greece U19 W
05:00
Ireland U19 W
France U19 W
05:00
FYR Macedonia U19 W
Wales U19 W
05:00
Slovakia U19 W
Germany U19 W
05:00
Kazakhstan U19 W
Croatia U19 W
05:00
Austria U19 W
Norway U19 W
05:00
Faroe Islands U19 W
Bosnia & Herzegovina U19 W
05:00
Poland U19 W
Scotland U19 W
05:00
Estonia U19 W
Montenegro U19 W
05:00
Hungary U19 W
Belgium U19 W
05:00
Cyprus U19 W
Azerbaijan U19 W
05:00
Sweden U19 W
Switzerland U19 W
05:00
Armenia U19 W
Turkey U19 W
05:00
Northern Ireland U19 W
Denmark U19 W
05:00
Moldova U19 W
Albania U19 W
05:00
Russia U19 W

251 Italy - PrimaVera 1

Inter U19
20:00
Genoa U19

99474 World - Afc Championship U19

Cambodia U19
21:00
Iran U19
Uzbekistan U19
21:00
Indonesia U19

122 Kosovo - Superliga

Drenica
19:00
Arbëria
Besa Pejë
19:00
KF Llapi

296 Serbia - Serbian Cup

Napredak
19:30
Žarkovo
เชอร์เวนา ซเวซดา
05:00
Zlatibor Čajetina

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Allerheiligen
00:00
Deutschlandsberger SC

143 Austria - Regionalliga: Ost

Draßburg
00:00
Bruck/Leitha
Neusiedl
00:30
Wiener Viktoria

1638 Slovenia - Slovenian Cup

Rudar Velenje
23:00
Maribor

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

Panevėžys
22:00
Trakai

458 Mexico - Liga Mx Women

Tijuana W
07:00
Pumas UNAM W

119 Georgia - Liga 3

Spaeri
22:00
Kolkheti Poti

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Boavista U23
23:00
Famalicão U23

5 Brazil - Carioca U20

Volta Redonda U20
01:00
Vasco U20

5 Brazil - Paulista Série B

Flamengo SP
01:00
Itapirense
Amparo
01:00
Brasilis
União Mogi
01:00
Atlético Mogi
Mauá
01:00
Barcelona EC
Jabaquara
01:00
Osasco
São José EC
02:00
USAC
ufabet21-line