แจกฟรี ตารางบอล 13 มิ.ย. 2564

99474 ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนเอเชีย

เกาหลีใต้
13:00
เลบานอน

479 เจลีก 2

มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
Sagamihara
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
โตเกียวเวอร์ดี้
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
ฟาเจียโน โอคายามา
เกียวโต แซงก้า
12:00
ThespaKusatsu Gunma
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
มาชิดา เซลเวีย
13:00
Blaublitz Akita
จูบิโล่ อิวาตะ
13:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
เอฮิเมะ
16:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
โทชิกิ SC
FC เรียวเคียว
17:00
Giravanz Kitakyushu

479 Japan - Ybc Levain Cup

โชนัน เบลล์มาเร่
15:00
เอฟซี โตเกียว
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
15:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
16:00
วิสเซล โคเบะ

99474 World - Friendly International

เม็กซิโก
07:00
ฮอนดูรัส
แทนซาเนีย
20:00
มาลาวี
ซูดาน
00:00
แซมเบีย

99474 World - Club Friendlies

Union Bremen
15:30
Bremer SV
Hødd
19:00
Aalesund
Bærum
19:00
Notodden
Eintracht Norderstedt
19:00
Heider SV
Westfalia Kinderhaus
20:00
Bövinghausen
Kongsvinger
21:00
Kjelsås

462 England - National League

Stockport County
18:00
Hartlepool United

11 Germany - Regionalliga: Nordost

BFC Dynamo
18:30
Lokomotive Leipzig
Hertha BSC II
18:30
Union Fürstenwalde
BAK '07
18:30
Babelsberg
Carl Zeiss Jena
18:30
Germania Halberstadt
Luckenwalde
18:30
Auerbach
Bischofswerdaer FV
18:30
Viktoria Berlin
Chemnitzer FC
18:30
ZFC Meuselwitz
FSV Optik Rathenow
18:30
Lichtenberg
Energie Cottbus
18:30
Tennis Borussia
Chemie Leipzig
18:30
Altglienicke

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Borussia Freialdenhoven
20:00
Eilendorf
Viktoria Arnoldsweiler
20:00
SV Breinig
Hürth
20:00
Wesseling-Urfeld
Alfter
20:00
Fortuna Köln II
Hennef 05
20:00
BCV Glesch / Paffendorf
Frechen
20:30
Siegburger SV
Pesch
20:30
FC BW Friesdorf
VfL Vichttal
20:30
Düren Merzenich

11 โอเบอร์ลีกา

Jahn Dinslaken-Hiesfeld
20:00
Monheim
Cronenberger SC
20:00
1. FC M'gladbach
Schonnebeck
20:00
Schwarz-Weiß Essen
SF Niederwenigern
20:00
Meerbusch
SC Velbert
20:00
Germania Ratingen
SF Baumberg
20:00
Teutonia St.Tönis
Sterkrade-Nord
20:15
TVD Velbert
Union Nettetal
20:15
Kray
Dusseldorf-West
20:30
Velbert
Hilden
20:30
FC Bocholt
FSV Duisburg
20:30
TuRU 1880 Düsseldorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Victoria Seelow
19:00
Stern
Pampow
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
Hertha Zehlendorf
19:00
BSC Süd 05
Rostocker FC
19:00
Staaken
Greifswalder FC
19:00
CFC Hertha
Tasmania Berlin
19:00
Hansa Rostock II
Neustrelitz
19:00
Lok Stendal
RSV Eintracht
19:00
Torgelower SV Greif

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Rot-Weiß Erfurt
19:00
1. FC Merseburg
FC Grimma
19:00
Krieschow
Blau-Weiß Zorbau
19:00
Carl Zeiss Jena II
International Leipzig
19:00
Wacker Nordhausen
Union Sandersdorf
19:00
Eilenburg
An der Fahner Höhe
19:00
Ludwigsfelder FC
Plauen
19:00
Martinroda
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
VfL Halle

11 Germany - Oberliga: Westfalen

TuS Haltern
20:00
Westfalia Herne
Gütersloh
20:00
Kaan-Marienborn
Finnentrop / Bamenohl
20:00
Westfalia Rhynern
Preußen Münster II
20:00
Vreden
Wattenscheid 09
20:00
Ennepetal
Eintracht Rheine
20:00
Sprockhövel
ASC Dortmund
20:00
Holzwickeder SC
Paderborn 07 II
20:00
Meinerzhagen
Schermbeck
20:00
Erndtebrück
Sportfreunde Siegen
20:00
Victoria Clarholz

212 Belarus - Pershaya Liga

Krumkachy
19:00
Volna
Lida
21:00
Baranovichi
อาร์เซน่อล
23:00
Slonim

2405 Estonia - Meistriliiga

Flora
17:00
Vaprus

1233 Finland - Ykkonen

PK-35
19:00
KPV
RoPS
22:00
TPS
JIPPO
22:30
Jaro
MuSa
22:30
VPS
Gnistan
22:30
MP

125 Greece - Football League

Apollon Pontou FC
21:00
Triglia FC
Almopos
21:00
Panserraikos
Pierikos
21:00
Pontion Karagiannion
Asteras Vlachioti
21:00
Egaleo
Rodos
21:00
Ialysos
Niki Volos
21:00
Aspropyrgos Enosis
Kalamata
21:00
Kallithea
Santorini 2020
21:00
Episkopi

748 Latvia - Virsliga

FC Daugavpils / Progress
18:00
Valmiera / BSS
Riga
20:00
Noah Jūrmala
Spartaks Jūrmala
20:30
Liepāja
Rīgas FS
23:00
Metta / LU

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Sarpsborg 08
23:00
Brann
Bodø / Glimt
23:00
Mjøndalen
Lillestrøm
23:00
Haugesund
Strømsgodset
23:00
โรเซนบอร์ก บีเค
Viking
01:00
Vålerenga

2 Poland - 1. Liga

Widzew Lodz
17:40
Odra Opole
Tychy 71
17:40
ŁKS Łódź
Nieciecza
17:40
Stomil Olsztyn
Miedź Legnica
17:40
Zagłębie Sosnowiec
Górnik Łęczna
17:40
Sandecja Nowy Sącz
Puszcza Niepołomice
17:40
Bełchatów
Jastrzębie
17:40
Resovia Rzeszów
Chrobry Głogów
17:40
Arka Gdynia
Radomiak Radom
17:40
Korona Kielce

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

ราโย่ บาเยกาโน่
02:00
คิโรน่า

47 Sweden - Superettan

Värnamo
18:00
Trelleborg

47 Sweden - Ettan: North

Brommapojkarna
18:00
Piteå
Hammarby Talang
18:00
Sandviken
IFK Luleå
21:00
Sylvia

47 Sweden - Ettan: South

Qviding FIF
00:30
Trollhättan

5 Brazil - Serie A

ฟลาเมงโก
02:00
América Mineiro
Atlético Mineiro
02:00
São Paulo
Grêmio
02:00
Athletico PR
Fortaleza
06:30
Sport Recife
Bahia
06:30
Internacional
Bragantino
06:30
Fluminense
Chapecoense
06:30
Ceará

5 Brazil - Serie B

Cruzeiro
07:00
Goiás
Botafogo
02:00
Remo
Avaí
02:00
Brusque
Coritiba
06:30
Londrina
Vitória
06:30
Operário PR

5 Brazil - Serie C

Tombense
21:00
Altos
Criciúma
21:00
Ypiranga Erechim
Botafogo PB
02:00
Volta Redonda
Paraná
02:00
Figueirense

353 Colombia - Liga BetPlay

Millonarios
01:30
Junior

158 Uruguay - Primera Division

Deportivo Maldonado
22:30
Cerro Largo
Nacional
01:30
Fénix

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Rio Grande Valley
07:00
Real Monarchs
OKC Energy
07:30
Birmingham Legion
El Paso Locomotive
08:30
Colorado Springs
New Mexico United
08:30
Austin Bold
Orange County
09:00
Oakland Roots
Phoenix Rising
09:30
Tacoma Defiance
San Diego Loyal
09:30
LA Galaxy II
Charleston Battery
06:00
New York RB II
Charlotte Independence
06:00
Hartford Athletic

614 Algeria - Ligue 1

Olympique Médéa
23:00
NC Magra
JSM Skikda
23:00
Tlemcen
MC Alger
23:45
JS Saoura
JS Kabylie
01:00
US Biskra

911 Angola - Girabola

Wiliete
21:00
Ferroviário do Huambo
Santa Rita
21:00
Desportivo Huíla

1560 Congo - Super Ligue

Dauphins Noirs
20:30
AC Rangers
Maniema Union
20:30
RCK
Maniema Union
21:30
Motema Pembe

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

AFAD
22:30
SOA
San-Pedro
01:00
ASEC Mimosas

468 Ghana - Premier League

WAFA
22:00
Dreams
King Faisal
22:00
Great Olympics
Ashanti Gold
22:00
Ebusua Dwarfs
Aduana Stars
22:00
Liberty Professionals
Bechem United
22:00
Berekum Chelsea
Karela
22:00
Wa All Stars
Hearts of Oak
01:00
Medeama

1703 Guinea - Ligue 1

CI Kamsar
05:00
Santoba

1179 Kenya - Premier League

Tusker
19:00
Zoo Kericho

1424 Morocco - Botola Pro

Hassania Agadir
01:15
Wydad Casablanca
Raja Casablanca
03:30
RSB Berkane

200 Senegal - Ligue 1

Diambars
00:00
ASEC Ndiambour
Mbour Petite Côte
00:00
Stade de Mbour
Douanes
00:00
Teungueth
Jaraaf
00:00
Gorée
Casa Sport
00:00
Dakar SC
CNEPS Excellence
00:00
Pikine

2568 Zambia - Super League

Forest Rangers
18:00
Indeni
ZESCO United
20:00
NAPSA Stars

64306 Hong Kong - First Division

Dreams Metro Gallery
12:30
Eastern District
Citizen AA
14:30
Wofoo Tai Po
Central & Western
14:30
Wong Tai Sin
Wing Yee
14:30
North District
Yuen Long
14:30
South China
Hoi King
14:30
Sham Shui Po
Hong Kong FC
15:45
Shatin

712 Korea Republic - National League

Gyeongju HNP
14:00
Cheongju
Gimhae City
15:00
Pyeongtaek Citizen
Busan Transportation
15:00
Cheonan City
Daejeon Korail
17:00
Gangneung City

11555657 โคปาอเมริกา

บราซิล
04:00
เวเนซุเอลา

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Hradec Kralove II
15:15
Slovan Liberec II
Chlumec nad Cidlinou
15:15
Slovan Velvary
Slavia Praha II
15:15
Písek
Rakovnik
15:15
Sparta Praha II
Admira Praha
15:15
Povltava FA
Viktoria Plzen II
15:30
Baník Sokolov

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Slovan Rosice
22:30
Vyškov
Uničov
22:30
Slovácko II
Odra Petrkovice
22:30
Hanácká
Banik Ostrava II
22:30
Velké Meziříčí
Uherský Brod
22:30
Dolní Benešov
Znojmo
22:30
Hlučín
Viktoria Otrokovice
22:30
Sigma Olomouc II
Zlín II
22:30
Vrchovina
Frýdek-Místek
22:30
Vysočina Jihlava II

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Kolín
22:00
Náchod

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Hranice
22:00
Skaštice
Nove Sady
22:00
Strani
HFK Olomouc
22:00
Kozlovice
Šumperk
22:00
Valašské Meziříčí
Tatran Všechovice
22:00
Bzenec
FC Vsetin
22:00
Brumov
Slavičín
22:00
Viktorie Přerov

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Ždírec nad Doubravou
22:00
Žďár nad Sázavou
Velka Bites
22:00
Hodonín-Šardice
Sokol Tasovice
22:00
Humpolec
Slavoj Polná
22:00
Start Brno
Sokol Lanžho
22:00
Bystřice nad Pernštejnem
Havlickuv Brod
22:00
Zbrojovka Brno II
Břeclav
22:00
Stara Rise

1233 Finland - Kakkonen

OLS
17:00
Kemi City
PKKU
21:00
PEPO
Ilves II
22:30
SalPa
Honka Akatemia
22:30
Jazz
GrIFK
22:30
I-Kissat
GBK
22:30
VIFK
OTP
22:30
SJK Akatemia
KäPa
22:30
JäPS
Atlantis
22:30
PeKa
NJS
22:30
Reipas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Foinikas N. Epidavrou
21:00
Kifisia
Molaikos
21:00
Koronida Koiladas
Aris Skalas
21:00
Ermis Meligous
Agios Ierotheos
21:00
Pangytheatikos
Ermionidas-Ermis
21:00
Panarkadikos
PAO Rouf
21:00
Atromitos Chiliomodi

251 Italy - Serie D: Girone A

Caronnese
21:00
Castellanzese
Casale
21:00
Sanremo
Città di Varese
21:00
Bra
Folgore Caratese
21:00
Lavagnese
Fossano
21:00
Arconatese
Pro Imperia
21:00
Gozzano
PDHAE
21:00
Borgosesia
Sestri Levante
21:00
Saluzzo
Vado
21:00
Legnano

251 Italy - Serie D: Girone B

Breno
21:00
Virtus Ciserano Bergamo
Desenzano Calvina
21:00
Nibionnoggiono
Caravaggio
21:00
Scanzorosciate
Crema
21:00
Sona
Real Calepina
21:00
Casatese
Tritium
21:00
Cavenago Fanfulla
Villa d'Almè
21:00
Brusaporto
Vis Nova Giussano
21:00
Pontisola
Seregno
21:00
Adrense

251 Italy - Serie D: Girone C

Adriese
21:00
Mestre
Ambrosiana
21:00
Union ArzignanoChiampo
Caldiero Terme
21:00
Montebelluna
Campodarsego
21:00
Union Feltre
Cartigliano
21:00
Clodiense
Chions
21:00
Trento Calcio 1921
Delta Calcio Rovigo
21:00
Este
Manzanese
21:00
Luparense
Virtus Bolzano
21:00
Union S. Giorgio-Sedico

251 Italy - Serie D: Girone D

Bagnolese
21:00
Marignanese
Ghivizzano Borgo Mozzano
21:00
Progresso
Lentigione
21:00
Fiorenzuola
Mezzolara
21:00
Aglianese
Prato
21:00
Forlì
Pro Livorno
21:00
Seravezza
Real Forte Querceta
21:00
Sammaurese
Rimini
21:00
Correggese
Sasso Marconi Zola
21:00
Corticella

251 Italy - Serie D: Girone E

Scandicci
21:00
Lornano Badesse
Flaminia
21:00
Foligno
Cannara
21:00
San Donato Tavarnelle
Grassina
21:00
Sporting Trestina
Montespaccato
21:00
Gavorrano
Ostia Mare Lidocalcio
21:00
Pianese
Sangiovannese
21:00
Montevarchi Calcio
Robur Siena
21:00
Sinalunghese
Tiferno Lerchi
21:00
Trastevere

251 Italy - Serie D: Girone F

Porto Sant'Elpidio
21:00
Castelnuovo Vomano
Atletico
21:00
Montegiorgio
CynthiAlbalonga
21:00
Vastogirardi
Olympia Agnonese
21:00
Aprilia
Pineto
21:00
Castelfidardo Calcio
Giulianova
21:00
Matese
Recanatese
21:00
San Nicolò
FC Rieti
21:00
Campobasso
Tolentino
21:00
Vastese

251 Italy - Serie D: Girone G

Afragolese
21:00
Arzachena
Cassino
21:00
Gladiator
Lanusei
21:00
Nola 1925
Latina
21:00
Insieme Formia
Muravera
21:00
Sassari Torres
Savoia
21:00
Team Nuova Florida
Vis Artena
21:00
Nocerina

251 Italy - Serie D: Girone H

Audace Cerignola
21:00
Nardò
Picerno
21:00
Gravina
US Bitonto
21:00
Città di Fasano
Brindisi
21:00
Portici
Francavilla
21:00
Fidelis Andria
Lavello
21:00
Taranto
Molfetta Calcio
21:00
Team Altamura
Puteolana Internapoli
21:00
Casarano
Sorrento
21:00
Aversa Normanna

251 Italy - Serie D: Girone I

Biancavilla
21:00
Santa Maria Cilento
Cittanovese
21:00
San Luca
Acireale
21:00
Dattilo
Città Di Sant’Agata
21:00
Rende
FC Messina
21:00
Castrovillari
Gelbison
21:00
Roccella
Licata
21:00
ACR Messina
Marina di Ragusa
21:00
Troina
Rotonda
21:00
Paternò

401 Slovakia - 3. Liga - West

OFK Malzenice
22:00
Veľké Ludince
Zlaté Moravce-Vrablé II
22:00
Imeľ
Slovan Duslo Šaľa
22:00
Veľké Ludince
Nitra II
22:00
Beluša
OFK Malzenice
22:00
Lednické Rovne
Kalna n. Hronom
22:00
Castkovce
Povazska Bystrica
22:00
Galanta
Nové Zámky
22:00
Marcelová
Zlaté Moravce-Vrablé II
22:00
Spartak Myjava
Imeľ
22:00
Nové Mesto nad Váhom

32 Spain - Tercera - Group 1

Pontellas
17:00
Agrupación Estudiantil
UD Ourense
23:00
Fisterra
Ribadumia
23:00
Paiosaco
Barco
23:00
Viveiro
Atios
23:00
As Pontes

32 Spain - Tercera - Group 3

Bezana
22:00
Barreda
Revilla
22:00
Solares
Ribamontan al Mar
22:00
Torina
Barquereño
22:00
Cultural Guarnizo

32 Spain - Tercera - Group 5

Figueres
23:00
Igualada
Sants
23:00
Montañesa
Banyoles
23:00
Santfeliuenc
Horta
23:00
Valls

32 Spain - Tercera - Group 7

Real Aranjuez
16:30
Villanueva del Pardillo
El Álamo
16:30
Santa Ana
Villaverde-Boetticher
16:30
Complutense
Atlético de Pinto
16:30
RSD Alcalá
Móstoles CF
17:00
San Fernando de Henares

32 Spain - Tercera - Group 8

Real Burgos
17:00
Becerril Campos
Cultural Cebrereña
23:30
Peñaranda

32 Spain - Tercera - Group 11

Cardassar
00:00
Llosetense
Soller
00:30
Alcúdia

32 Spain - Tercera - Group 12

Vera
18:00
Villa Santa Brígida
Atlético Tacoronte
18:00
Guía

32 Spain - Tercera - Group 13

CAP Ciudad de Murcia
23:00
EDMF Churra
Deportiva Minera
23:00
Olímpico Totana
Huércal-Overa
23:00
Plus Ultra
Lorca
23:00
El Palmar
Muleño
23:00
Minerva

32 Spain - Tercera - Group 15

Peña Azagresa
22:00
Txantrea

32 Spain - Tercera - Group 17

Fraga
17:00
Villanueva CF
Valdefierro
17:20
Sabiñánigo
Cariñena
22:30
Épila
CDJ Tamarite
22:30
Sariñena
Atletico Monzon
23:00
Robres

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Stenungsund
19:00
Forward
IFK Skovde
20:00
Nordvärmland
Vänersborgs FK
20:00
Angered BK

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Gute
18:00
Sandvikens AIK
Kvarnsveden
19:00
Skiljebo
Stocksund
20:00
Stockholm Internazionale
Järfälla
20:00
Lidingö

47 Sweden - Division 2: Norrland

Ytterhogdal
17:00
Storfors
Gottne IF
20:00
Bergnasets
IFK Östersund
20:00
Sandviks
Tegs SK
21:00
Skellefteå

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Olympic
19:00
Räppe
Karlskrona
20:00
Balkan
Berga
21:00
Eslov

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

United Nordic
17:00
Eskilstuna City
Nyköping
19:00
Värmbols
Karlslund
21:00
Huddinge
Arameiska / Syrianska
21:00
Motala
IFK Eskilstuna
23:00
Smedby

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Onsala
18:00
Vastra Frolunda
Eskilsminne
18:00
Ullared
Tord
19:00
Sävedalen
Varbergs GIF
19:00
Husqvarna
Vinberg
19:00
Hoganas

5 Brazil - Carioca 2

Artsul
01:00
Duque de Caxias

41 Europe - European Championship

อังกฤษ
20:00
โครเอเชีย
ออสเตรีย
23:00
North Macedonia
เนเธอร์แลนด์
02:00
ยูเครน

44569 Aruba - Division de Honor

Dakota
07:00
Caravel
Estrella
05:00
Britannia

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Brisbane Roar
12:05
แอดิเลด ยูไนเต็ด

712 Korea Republic - K League 2

Jeonnam Dragons
11:00
Bucheon 1995
Ansan Greeners
14:00
Busan I'Park
Gyeongnam
16:30
Sangju Sangmu

99474 World - Friendly International Women

ญี่ปุ่น W
12:00
Mexico W
Jordan W
22:00
Tunisia W
Malta W
23:30
Montenegro W
Costa Rica W
00:00
Guatemala W
Portugal W
06:15
ไนจีเรีย W

98 Australia - Brisbane Premier League

St George Willawong
14:00
Bayside United

98 Australia - Capital Territory

Tuggeranong United
12:00
Canberra FC
Cooma Tigers
12:00
Gungahlin

98 Australia - New South Wales

Rockdale City Suns
12:00
Blacktown City
Sydney United
12:00
Marconi Stallions

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Raadsan
05:00
Jeenyo

98 Australia - Npl Queensland

Logan Lightning
13:00
Moreton Bay United
Gold Coast Knights
13:00
SC Wanderers
Brisbane Strikers
15:00
Queensland Lions

251 Italy - PrimaVera 1

Torino U19
16:00
Juventus U19
Genoa U19
16:00
Lazio U19
Roma U19
20:00
Milan U19
Spal U19
22:00
Sassuolo U19
Inter U19
00:00
Bologna U19

2 Poland - Central Youth League

Zaglebie U18
17:00
Escola Warszawa U18
Korona Kielce U18
17:00
Pogon Szczecin U18
Arka Gdynia U18
20:00
Lechia Gdańsk U18
Lech Poznan U18
22:00
SMS Łódź U18

716 Nigeria - Npfl

Nasarawa United
22:00
Plateau United
Katsina United
22:00
Enyimba
Adamawa United
22:00
Rivers United
Kano Pillars
22:00
Akwa United
Heartland
22:00
Jigawa Golden Stars
Wikki Tourist
22:00
Ifeanyi Uba
Kwara United
22:00
MFM
Abia Warriors
22:00
Lobi Stars
Enugu Rangers
22:00
Sunshine Stars
Warri Wolves
22:00
Akwa Starlets

98 Australia - Npl Victoria

Heidelberg United
14:00
Altona Magic

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Naters
19:30
Olympique de Genève
Zug
20:00
Grasshopper II
Langenthal
20:00
Wohlen
Delémont
20:00
Baden
Azzurri 90
20:30
Vevey Sports

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

Coritiba U20
00:00
Botafogo U20

482134 Lesotho - Premier League

Sefotha-Fotha
16:00
Mazenod
Bantu
19:00
LCS
Lioli
19:00
Kick4Life
Lifofane
19:00
Linare
Lijabatho
19:00
Lesotho Defence Force
Liphakoe Football Club
19:00
LMPS
Likhopo
19:00
Manonyane
CCX
19:00
Matlama

2493 Mauritania - Super D1

Armee
23:00
Inter Nouakchott
JAHE
01:25
SNIM

3039 Togo - Championnat National

Ifodjè
22:00
Binah
Sara Sport
22:00
Unisport
Koroki Metete
22:00
Semassi
Kara
22:00
ASKO de Kara
Entente II
22:00
Togo Port
Dynamic Togolais
22:00
Gbohloe-Su
Maranatha Fiokpo
22:00
Anges Notsè
Gomido
22:00
OTR

47 Sweden - Elitettan Women

Norrköping W
20:00
IFK Kalmar W

6783 Mozambique - Mocambola

Ferroviário Nacala
20:00
Costa do Sol
Desportivo Maputo
20:00
Ferroviário de Lichinga
Songo
20:00
Ferroviario Beira
Ferroviário Maputo
20:00
Incomáti
Matchedje de Mocuba
20:00
Ferroviário Nampula
LD Maputo
20:00
ENH Vilankulo

32 Spain - Tercera - Playoffs

Polvorín
22:00
Somozas
Tropezón
23:30
Siete Villas

614 Algeria - Algeria Youth League

JS Kabylie U21
16:00
US Biskra U21
MC Alger U21
16:00
JS Saoura U21
Olympique Médéa U21
16:00
NC Magra U21
JSM Skikda U21
16:00
WA Tlemcen U21

32 Spain - Segunda Division Women

Oiartzun W
16:00
Itaroa Huarte W
Elche W
16:30
La Garita W
Oceja-Gimnástica W
17:00
Atlético Arousana W
Sporting Gijón II W
17:00
Valladares W
Monte W
17:00
Sárdoma W
Castro W
17:00
Umia W
Aurrerá de Vitoria W
17:00
UD Logroñés W
San Ignacio W
17:00
Castejón W
Victoria CF W
17:00
Real Betis II W
Llanera W
17:15
Mos W
Güímar W
18:00
Las Torres W
Furia Arona W
18:00
Julio Suárez W
San Antonio Pilar W
18:00
Las Majoreras W
Levante Las Planas W
21:00
Getafe W
Tolosa W
21:30
Berriozar W

3483 USA - USL League One

Forward Madison
07:00
Richmond Kickers
Union Omaha
07:00
New England II
Tucson
09:00
Chattanooga Red Wolves
North Texas
06:00
Greenville Triumph

32 Spain - Spain Youth League

Deportivo La Coruña U19
17:00
Las Palmas U19
Málaga U19
17:00
Athletic Club U19
Real Madrid U19
00:00
Atl. Madrid U19

125 Greece - Gamma Ethnik: Play-offs

Acheron Kanalaki
21:00
Poseidon Nea Michaniona
Anagennisi Karditsas
21:00
Orfeas Xanthi

5 Brazil - Carioca U20

Flamengo RJ U20
20:00
Macaé U20

99474 World - Friendly International U23

Egypt U23
00:00
South Africa U23

251 Italy - Serie C Play-offs

Calcio Padova
23:00
Alessandria

401 Slovakia - Youth League

Zemplín Michalovce U19
16:00
Žilina U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Heidelberg United U21
12:00
Altona Magic U21
Melbourne Knights U21
12:00
St. Albans Saints U21

1796 Iceland - 4. Deild

Ýmir
20:00
Horhur I.
Afrika Reykjavik
01:00
Kría
Bjorninn
01:00
Álafoss

1796 Iceland - 3. Deild

KFS
21:00
Augnablik

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

St. George Willawong Res
12:00
Bayside United Res.

491 Northern Ireland - Championship Women

Belfast Celtic W
21:15
Ballymena Allstars W

453172 Macao - Primeira Division

Monte Carlo
18:00
Cheng Fung
Polícia
20:00
Tak Chun Ka I

338 Peru - Copa Bicentenario

Deportivo Coopsol
07:30
Universitario
Deportivo Llacuabamba
00:15
Universidad San Martín
Melgar
03:00
Carlos Manucci

1796 Iceland - 1. Deild Women

Víkingur Reykjavík W
20:00
KR W

479 Japan - Japan Football League

Iwaki
11:00
Matsue City
Biwako Shiga
11:00
Kochi United
Honda Lock
11:00
Veertien Mie
Reinmeer Aomori
11:00
Sony Sendai
Maruyasu Okazaki
11:00
Honda
Suzuka Unlimited
13:00
Verspah Oita

1233 Finland - Kolmonen

TP-47
20:00
Roi United
KajHa
21:00
Raahe
ufabet21-line