แจกฟรี ตารางบอล 28 มิ.ย. 2565

99474 World - Club Friendlies 1

อาแจกซ์
23:00
Meppen

2405 Estonia - Meistriliiga

Kuressaare
22:00
Levadia
Tallinna Kalev
00:00
Nõmme Kalju

1233 Finland - Finland Cup

Lahti
22:30
JäPS

1796 Iceland - Iceland Cup

Selfoss
02:45
Víkingur Reykjavík

47 Sweden - Superettan

Jönköpings Södra
00:00
Örgryte
Halmstad
00:00
Trelleborg
Norrby
00:00
Östersunds FK

47 Sweden - Svenska Cupen

Lidingö
00:00
Stockholm Internazionale
Lindome
00:30
GAIS

44 Argentina - Copa Argentina

Rosario Central
04:05
Quilmes

44 Argentina - Primera B Nacional

Defensores de Belgrano
07:15
Chacarita Juniors

5 Brazil - Serie B

Brusque
05:00
Bahia
Grêmio
05:00
Londrina

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Hartford Athletic
06:00
Colorado Springs

1320 Congo DR - Super Ligue

Etoile de Kivu
20:00
RCK

886 Egypt - Premier League

Ghazl El Mehalla
00:00
Ismaily
Al Mokawloon
00:00
National Bank of Egypt
Zamalek
02:30
Ceramica Cleopatra

26 Mali - Premiere Division

Djoliba
23:00
Black Stars
LC Ba
01:00
Réal Bamako

56518 Sudan - Sudan Premier League

Tuti
21:00
Al Ahli Khartoum
Al Hilal Omdurman
21:00
Hay Al Arab
Kober
21:00
Hilal Obayed
Al-Ahly Merowe
21:00
Alamal Atbara
Al Khartoum
00:15
Wad Nubawi
Al Hilal Port Sudan
00:15
Hay Al Wadi
Al Merreikh
00:15
Hilal El-Fasher
Al Ahly Shendi
00:15
Al Shorta

155043 Bangladesh - Premier League

Abahani Chittagong
17:00
Abahani
Saif
17:00
Swadhinata KS
Baridhara
17:00
Rahmatgonj MFS

5618 China PR - Super League

Shandong Luneng
17:30
Henan Jianye
Guangzhou R&F
18:30
Dalian Professional

3995 Malaysia - Super League

Johor Darul Ta'zim
20:00
MISC
Selangor
20:00
Sabah

11555657 South America - Copa Sudamericana

Nacional
05:15
Unión Santa Fe

11555657 South America - Copa Libertadores

Emelec
05:15
Atlético Mineiro

1233 Finland - Kakkonen

Honka Akatemia
22:30
MuSa
KaaPo
23:00
Tampere United

911987 Bhutan - Super League

Ugyen Academy
17:00
Thimphu Raven
Paro Rinpung
20:00
Namlha

41 Europe - Euro U19

England U19
22:00
Italy U19
France U19
01:00
Israel U19

99474 World - Friendly International Women

Turkey W
21:00
Azerbaijan W
Mexico W
22:00
Peru W
Costa Rica W
23:00
Haiti W
สวีเดน W
23:30
บราซิล W
นิวซีแลนด์ W
00:00
Wales W
Faroe Islands W
00:00
Andorra W
Romania W
00:00
Jordan W
Belgium W
01:00
Luxembourg W
Portugal W
03:00
ออสเตรเลีย W
Ecuador W
03:00
Panama W
ชิลี W
05:30
Venezuela W

98 Australia - Brisbane Premier League

Western Spirit
17:30
Acacia Ridge
St George Willawong
17:30
Bayside United

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Raadsan
05:00
Heegan

88407 Indonesia - President Cup

Borneo
16:00
Cilegon United
Madura United
20:30
Persija

344167 N/C America - Concacaf Championship U20

USA U20
06:00
Costa Rica U20

2493 Mauritania - Super D1

Concorde
00:30
Kaedi
Nouadhibou
02:45
Tevragh-Zeïne

99474 World - Mediterranean Games

Algeria U18
23:00
Morocco U18
Italy U18
23:00
Greece U18
Spain U18
02:00
France U18
Portugal U18
02:00
Turkey U18

99474 World - World Cup Women Qualification Europe

Moldova W
22:00
Lithuania W
Estonia W
23:00
Kazakhstan W
Ukraine W
01:00
Hungary W
เนเธอร์แลนด์ W
01:45
Belarus W

1796 Iceland - 4. Deild

Skallagrímur
02:00
Horhur I.
Reynir Hellissandur
03:00
Hvíti riddarinn
Árbær
03:00
Ísbjörninn
Úlfarnir
03:00
KÁ Hafnarfjördur
KFK Kópavogur
03:00
SR
KFR
03:00
Ýmir

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Western Spirit U23
15:30
Acacia Ridge U23
St George Willawong U23
15:30
Bayside United U23

1796 Iceland - 1. Deild Women

Augnablik W
02:15
Haukar W

1190 Paraguay - Copa Paraguay

Primavera de Curuguaty
01:30
Nacional de Yby Yaú
Fulgencio Yegros
04:00
Deportivo Santaní

1233 Finland - Kolmonen

HaPK
22:30
Ri-Pa

99474 World - Club Friendlies 3

Lech Poznań
16:00
Jagiellonia Białystok
ŁKS Łódź
16:00
Stal Mielec
Bohemians 1905
16:00
Táborsko
CSKA Sofia
19:00
เฟเรนซ์วารอส
Rubin Kazan'
20:00
Krylya Sovetov
Kaiserslautern
21:00
ลูกาโน
ยังบอยส์
21:00
Neuchâtel Xamax
Viktoria Plzeň
21:30
สโลวาน บราติสลาวา
Slovácko
22:00
Zlaté Moravce
Arka Gdynia
22:00
Wisła Płock
Beroe
22:00
Yantra 1919
Traiskirchen
23:00
Austria Wien
ลีเกีย วอร์ซอว์
23:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
Mannsdorf
23:00
Floridsdorfer AC
Borussia Dortmund II
23:00
Preußen Münster
Admira
23:30
Wiener SC
Vaduz
00:00
Winterthur
Forfar Athletic
01:30
Dunfermline Athletic
Banks O Dee FC
01:30
Cove Rangers
Keith
01:30
Elgin City
Alloa Athletic
01:30
Stirling Albion
Longford Town
01:45
โบลตันวอนเดอเรอส์
SKRA Częstochowa
05:00
Znicz Pruszków
Levski Sofia
05:00
Lokomotiv Sofia 1929
Yverdon Sport
05:00
Sion

99474 World - Club Friendlies 4

Hibernians
02:00
Gzira United
ufabet21-line